லஞ்சம் வாங்கிய குற்றச்சாட்டில் 4 அமலாக்க அதிகாரிகள் எம்ஏசிசியால் கைது

கோத்த கினபாலு: ஓட்டுநர் உரிமம் பெறுபவர்கள் அல்லது அவர்களின் இடைத்தரகர்களிடம் இருந்து சுமார் RM300,000 லஞ்சம் பெற்றதாக சந்தேகத்தின் பேரில் நான்கு அமலாக்க அதிகாரிகளை சபா மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) கைது செய்துள்ளது.  சபா எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் ஆஜராகுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டபோது, ​​முப்பது வயதுள்ள அனைத்து ஆண் சந்தேக நபர்களும் மாலை 4 மணியளவில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

அனைத்து சந்தேக நபர்களும் 2021 மற்றும் 2022 க்கு இடையில் குற்றங்களைச் செய்ததாக நம்பப்படுகிறது அத்துடன் இடைத்தரகர்கள் மூலம் லஞ்சம் பெற்றதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. இந்த அமலாக்க அதிகாரிகள் இடைத்தரகர்களிடம் இருந்து லஞ்சம் கேட்டதாகவும், ஒவ்வொரு தனி நபரிடமிருந்தும் RM400 முதல் RM1,200 வரை லஞ்சம் பெற்றதாகவும் நம்பப்படுகிறது.

சபா எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ எஸ் கருணாநிதியை செய்தியாளர்கள் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​கைது செய்யப்பட்டவர்களை உறுதிசெய்து, இந்த வழக்கு எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 17 (a) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here