கால்பந்து போட்டியின்போது ரகளை- 23 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்:  சிலாங்கூர் எஃப்சி மற்றும் பேராக் எஃப்சி அணிகளுக்கு இடையேயான சூப்பர் லீக் போட்டிக்கு முன்னதாக, பெட்டாலிங் ஜெயா சிட்டி கவுன்சில் மைதானத்தில் நேற்று நடந்த வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்ட 23 சந்தேக நபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். 16 முதல் 44 வயதுடைய சந்தேக நபர்களை பெட்டாலிங் ஜெயா போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த போலீஸ்  குழு கைது செய்ததாக சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் ஹுசைன் ஒமர் கான் தெரிவித்தார்.

சிலாங்கூர் மற்றும் பேராக் இடையேயான போட்டி தொடங்குவதற்கு முன்னதாக, மாலை 4.50 மணியளவில் 19 மற்றும் 22 வயதுடைய ஐந்து பேர் தாக்கப்பட்ட சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அந்தக் குழுவினர் மைதானத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த நான்கு வாகனங்களையும் சேதப்படுத்தியுள்ளனர். அவர்களில் ஒருவருக்கு கையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டது என்றார்.

இந்த குழு பொதுச் சொத்துக்களை சேதப்படுத்தியதாகவும் மைதானத்தில் ரசிகர்களை காயப்படுத்தியதாகவும் ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளதாக ஹுசைன் கூறினார். 23 சந்தேக நபர்களில் நான்கு பேர் போதைப்பொருள் மற்றும் பிற குற்றங்களுக்காக முன்னர் தண்டனை பெற்றவர்கள் என்று அவர் கூறினார். மற்ற 12 பேர் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தனர். சந்தேகநபர்கள் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படவுள்ளதாக ஹுசைன் மேலும் தெரிவித்தார்.

சிலாங்கூர் எஃப்சி மற்றும் பேராக் எஃப்சி இடையேயான போட்டிக்கு முன்பு மைதானத்தில் ஒரு குழு வாகனங்கள் மற்றும் பொதுச் சொத்துக்களை சேதப்படுத்தியதைக் காட்டும் 44 வினாடி வீடியோ கிளிப் மற்றும் மூன்று படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here