பினாங்கில் கட்டுமான தளம் இடிந்து விழுந்ததில் ஒருவர் பலி: 12 பேர் சிக்கியுள்ளனர்

ஜார்ஜ் டவுனில் பகுதியளவு கட்டப்பட்ட கட்டிடம் இன்று இரவு இடிந்து விழுந்ததில் 12 பேர் கட்டுமான இடிபாடுகளுக்கு அடியில் உயிருடன் புதைக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. மீன்வள மேம்பாட்டு வாரிய அலுவலகம் அருகே இரவு 10 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். மூன்று தீயணைப்பு நிலையங்களின் மீட்புக் குழுக்கள் தற்போது சம்பவ இடத்துக்குச் சென்று பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டுபிடிக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளதாக அந்த அதிகாரி தெரிவித்தார்.

தற்போது சிக்கியுள்ள ஒன்பது பேரின் நிலை குறித்து எங்களால் உறுதியாக எதுவும் கூற முடியாது என்று அதிகாரியை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். அதிகாரியின் கூற்றுப்படி, மொத்தம் 18 தொழிலாளர்கள், அனைத்து பங்களாதேஷ் பிரஜைகள், முதலில் இடிபாடுகளுக்கு அடியில் புதைக்கப்பட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. இரவு 11.55 மணி நிலவரப்படி, ஐந்து பேர் மீட்கப்பட்டனர். அதில், மூன்று பேர் இடிபாடுகளில் இருந்து மற்ற கட்டுமானத் தொழிலாளர்களால் இழுக்கப்பட்டனர். 12 தொழிலாளர்களை காணவில்லை. இதில் ஒரு தொழிலாளி  உயிரிழந்ததாக கூறப்படுகிறது.

பினாங்கு தீவில் மேற்கொள்ளப்படும் ஏராளமான வளர்ச்சித் திட்டங்களைக் கருத்தில் கொண்டு பல ஆண்டுகளாக தொடர்ச்சியான கட்டிட பேரழிவுகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. 2017 ஆம் ஆண்டில், தஞ்சோங் பூங்காவில் ஒரு அடுக்குமாடி கட்டுமான தளத்தை ஒட்டிய 10 மீட்டர் மலை சரிவு இடிந்து விழுந்ததில் 11 பேர் இறந்தனர்.

அதைத் தொடர்ந்து, 2018 ஆம் ஆண்டில், ஆயர் ஈத்தாம் அருகே பைபாஸ் திட்டத்தில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் ஒன்பது கட்டுமானத் தொழிலாளர்கள் உயிரிழந்தனர். 2019 ஆம் ஆண்டில், ஜாலான் பத்து ஃபெரிங்கியில் உள்ள ஒரு ரிசார்ட்டில் தடுப்புச் சுவர் இடிந்து நான்கு கட்டுமானத் தொழிலாளர்களின் உயிரைக் கொன்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here