குழந்தை பராமரிப்பாளரால் 6 வயது குழந்தை மரணம்?

பண்டார் துன் ரசாக்கில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 2) ஆறு வயது சிறுமி துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகி இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. உயிரிழந்தவர், சனிக்கிழமை பிற்பகல் 3.40 மணியளவில் சுயநினைவற்ற நிலையில் இங்குள்ள துங்கு அஜிசா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக செராஸ் காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் ஜாம் ஹலீம் ஜமாலுதீன் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் அதே நாளில் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. மேலும் அவரது குழந்தை பராமரிப்பாளரால் துன்புறுத்தல் மற்றும் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்தன்று காலை 11.30 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியின் தந்தை உணவு வாங்க வெளியே சென்றபோது அறையில் தூங்கிக் கொண்டிருந்ததாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதாக ACP Zam Halim தெரிவித்தார். பிற்பகல் 2.30 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை வீடு திரும்பினார், குழந்தையை மயக்கம் அடைந்திருந்ததை கண்டார் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தையிடம் இருந்து போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர். ஆனால் இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை. சிறுமியின் உடல் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சம்பவம் குறித்து ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தவர்கள், செராஸ் காவல்துறையின் ஹாட்லைன் எண் 03-9284 5050/5051, கோலாலம்பூர் காவல்துறை ஹாட்லைன் (03-2115 9999) அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தைத் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here