114 கள்ளக்குடியேறிகளை கைது செய்துள்ளது ஜோகூர் குடிநுழைவுத் துறை

ஜோகூர் பாரு:

ஜோகூர் குடிவரவுத் திணைக்களம் இங்கு தம்போயில் உள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடியில் ‘Ops Belanja’ மற்றும் ‘Ops Selera’ என பெயரிடப்பட்ட நடவடிக்கைகளில் செல்லுபடியாகும் அனுமதியின்றி வேலை செய்வதாக நம்பப்படும் 114 வெளிநாட்டி னரைக் கைது செய்தது.

இந்த வளாகத்தில் வெளிநாட்டினர் இருப்பதாக பொதுமக்கள் புகார் அளித்ததைத் தொடர்ந்து, 90 அமலாக்கப் பணியாளர்களை உள்ளடக்கிய காலை 11.30 மணிய ளவில் சோதனை நடத்தப்பட்டது என்கிறார் மாநில குடிவரவு இயக்குநர் பஹாருடின் தாஹிர்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 51 மியான்மர் நாட்டவர்கள் (அனைவரும் ஆண்கள்), 42 இந்தோனேசியர்கள் (34 ஆண்கள் மற்றும் எட்டு பெண்கள்), 10 பங்களாதேஷ் ஆண்கள், எட்டு நேபாள ஆண்கள் மற்றும் மூன்று இந்திய ஆண்கள், அனைவரும் 19 முதல் 58 வயதுடையவர்கள் என்று அவர் கூறினார்.

“அனைவரும் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்களைச் சமர்ப்பிக்கத் தவறியதால் கைது செய்யப்பட்டனர், மேலும் பாஸின் நிபந்தனைகளை மீறியதோடு கூடுதலாக சமூக வருகை பாஸை தவறாகப் பயன்படுத்தியதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது,” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குடிவரவுச் சட்டம் 1959/1963, விதி 11 (7) (அ) மற்றும் குடிவரவு விதிமுறைகள் 1963 இன் விதி 39 (பி) ஆகியவற்றின் பிரிவு 6(1) மற்றும் பிரிவு 15 (1) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாக பஹாருதீன் கூறினார்.

“அனைத்து கைதிகளும் விசாரணை மற்றும் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக வைக்கப் பட்டுள்ளனர்.”அதே நேரத்தில், டிசம்பர் 31 அன்று முடிவடையும் தொழிலாளர் மறு சீரமைப்பு திட்டம் 2.0 இல் பங்கேற்பதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்த வெளிநாட்டினரையும் நாங்கள் அழைக்கிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here