ஹேக்கிங் விவகாரம்: மீண்டும் நிகழாமல் இருக்க KSM உரிய நடவடிக்கை எடுக்கும் – சிவகுமார்

சமூக பாதுகாப்பு அமைப்பின் (சொக்சோ) உள்கட்டமைப்பை குறிவைத்து சைபர் தாக்குதல்கள் மீண்டும் நடைபெறாமல் இருக்க மனித வள அமைச்சகம் (KSM) உரிய நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இந்த மாத தொடக்கத்தில் இருந்து சொக்சோவின் தகவல் தளம் மற்றும் இணையதளத்தை ஹேக் செய்ததற்குக் காரணமான மூளையாக செயல்பட்டது கண்டறியப்பட்டவுடன், தொடர் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அதன் அமைச்சர் வ.சிவகுமார் தெரிவித்தார்.

இதுவரை, பிரச்சனை கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதாகவும், தகுதியான பெறுநர்களுக்கு இழப்பீடு மற்றும் பலன்களை வழங்குதல் மற்றும் புதிய பங்களிப்பாளர் விண்ணப்பங்களைச் செயலாக்குதல் உட்பட Perkeso இன் தினசரி செயல்பாடுகள் வழக்கம் போல் சீராக இயங்குவதாகவும் அவர் கூறினார். எடுக்க வேண்டிய அனைத்து பொருத்தமான நடவடிக்கைகளும் ஆரம்பத்தில் இருந்தே பெர்கெசோவால் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன. Socso (Perkeso) இன் செயல்பாட்டில் தற்போதைக்கு ஒன்றும் (பிரச்சினை இல்லை) என்று அவர் இன்று சொக்சோ ஊடக நிகழ்வுக்குப் பிறகு கூறினார்.

சொக்சோ குழுமத்தின் தலைமைச் செயல் அதிகாரி டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் முகமது அஸ்மான் அஜிஸ் முகமது முன்பு கூறியது: சொக்சோவிற்கு எதிரான சைபர் தாக்குதலின் பின்னணியில் சில தரப்பினரின் தொடர்பு இருப்பதாகக் கூறப்படும் தடயவியல் விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

இதற்கிடையில், 2024 முதல் பாதியில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் முற்போக்கு ஊதியக் கொள்கையை அமல்படுத்துவது குறித்து தனது அமைச்சகம், பொருளாதார அமைச்சகம் மற்றும் பல அமைச்சகங்களுடன் இணைந்து விரிவாக ஆய்வு செய்து வருவதாக சிவகுமார் கூறினார்.

அடுத்த ஆண்டு, முற்போக்கு ஊதியங்கள் தொடர்பான புதிய அணுகுமுறையை நாங்கள் கொண்டு வருவோம். அங்கு முற்போக்கு ஊதியங்கள் குறித்த வெள்ளை அறிக்கை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டு, அதன் அமலாக்கம் ஆய்வு செய்யப்பட்டு வருகிறது. அது தவிர, கட்டாய தொழிலாளர் பிரச்சினையை எதிர்த்து அமைச்சகம் செயல்படுகிறது. ஊடகங்கள் மூலம் பல தொழிலாளர்கள் புறக்கணிக்கப்படுகிறார்கள் என்பதை நாங்கள் அறிவோம். எனவே அடுத்த ஆண்டு தொழிலாளர் துறை இந்த சிக்கலைக் கட்டுப்படுத்த நாடு முழுவதும் பல நடவடிக்கைகளை நடத்துவதில் மிகவும் கடுமையாகவும் தீவிரமாகவும் இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here