அதிகாரிகளை மிரட்டியதன் தொடர்பில் போலீஸ்காரரிடம் விசாரணை

ஷா ஆலம்: புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வு இயக்குனர் ஷுஹைலி ஜைன் கூற்றுப்படி, சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு காவல் நிலையத்தில் இருந்து அதிகாரி மற்றும் கோப்பு அதிகாரிகளை மிரட்டியதற்காக ஒரு போலீஸ்காரர் விசாரிக்கப்படுகிறார்.

ஷா ஆலமில் உள்ள ஒரு நிலையத்தில் உள்ள 33 வயதான சந்தேக நபர், ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12(3) இன் கீழ் அங்கீகரிக்கப்படாத போதைப்பொருள் வைத்திருந்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் விசாரணையின் பின்னர், அவர்களை அச்சுறுத்தியது தெரியவந்துள்ளது.

சமூக ஊடகங்களில் கசிந்த இந்த வழக்கின் சுருக்கம், ஜனவரி 8 ஆம் தேதி, லான்ஸ் கார்ப்ரல் மற்ற அதிகாரிகளை கைது செய்ததற்காக பழிவாங்குவதாக அச்சுறுத்தினார். மேலும் அவர்களில் ஒருவரை அவர்களின் பாதுகாப்புக்கு பயந்து புகாரினை தாக்கல் செய்ய வழிவகுத்தது.

குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் சந்தேக நபர் விசாரிக்கப்படுகிறார் என்று ஷுஹைலி வழக்கை உறுதிப்படுத்தினார். யாரும் சட்டத்திற்கு அப்பாற்பட்டவர்கள் அல்ல. அவர்கள் போலீஸ்காரர்களாக இருந்தாலும், சட்டத்தின் கீழ் அவர்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும் என்று சிலாங்கூர் போலீஸ் தலைமையகத்தில் நடந்த ஊடக சந்திப்பில் அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here