அவசர ஊர்திக்கு வழிவிட மறுத்த வேன் ஓட்டுநர் கைது

பாசீர் கூடாங் நெடுஞ்சாலையில் ஆம்புலன்ஸுக்கு (அவசர ஊர்தி) வழிவிட மறுத்த 38 வயது வேன் ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டார். சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 17) பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் முகநூலில் வெளியிடப்பட்ட இந்தச் சம்பவத்தின் காணொளியை போலீசார் பார்த்ததாக ஶ்ரீ ஆலம் OCPD Supt Mohd Sohaimi Ishak தெரிவித்தார்.

காட்சிகளின் அடிப்படையில், சம்பவம் காலை 10.17 மணிக்கு நடந்தது மற்றும் KM14 பாசீர் கூடாங் நெடுஞ்சாலையில் வலது பாதையில் ஒரு வெள்ளை வேன் ஆம்புலன்ஸைத் தடுப்பதைக் காட்டியது. சைரன் மற்றும் சிக்னல் விளக்குகள் இயக்கப்பட்டிருந்தாலும் வாகனம் ஆம்புலன்ஸை புறக்கணித்தது, ஆம்புலன்ஸ் இடது பாதையைப் பயன்படுத்தி வாகனத்தை துண்டிக்க கட்டாயப்படுத்தியது என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலை போக்குவரத்து விதிகள் 166/59 விதி 9 மற்றும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 56(1) ஆகியவற்றின் கீழ், சரக்கு வாகனம் ஓட்டுவதற்கு தொழில் உரிமம் (ஜிடிஎல்) இல்லாததால், விசாரணைக்கு உதவ அந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

பின்னணிச் சரிபார்ப்பில், அந்த நபருக்கு நிலுவையில் உள்ள ஏழு போக்குவரத்து சம்மன்கள் இருப்பதாகவும், குற்றப் பதிவு எதுவும் இல்லை என்றும் அவர் மேலும் கூறினார். முன்னதாக, ஜேபி ட்ரேசர் II குழுவில் 47 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ, வெள்ளை வேன் வலது பாதையில் ஆம்புலன்ஸைத் தடுப்பதைக் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here