போதைப்பொருட்களை விநியோகிக்க ‘போர்டிங் பாஸ்’ என்ற கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்திய சந்தேக நபர் கைது

சுங்கே வேயில் உள்ள ஒரு பிரத்யேக ஸ்டுடியோவில் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை  உள்ளூர் நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, ‘போர்டிங் பாஸ்’ என எழுதப்பட்ட கடவுச்சொல்லை பயன்படுத்தி போதைப்பொருள் விநியோகம் செய்யும் கும்பலை போலீசார் கைது செய்தனர். பெட்டாலிங் ஜெயா காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஷாருல்நிஜாம் ஜாஃபர் கூறுகையில், 26 வயதுடைய சந்தேக நபர், வாடகைக்கு எடுக்கப்பட்ட சொகுசு குடியிருப்பில் சோதனை நடத்தி, அந்த வளாகத்தில் RM406,309 மதிப்புள்ள பல்வேறு வகையான போதைப்பொருட்களை பறிமுதல் செய்த பின்னர் இரவு 10.40 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டார்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதை மருந்துகளில் எக்ஸ்டசி மாத்திரைகள், கெத்தமின் கொண்ட இரண்டு பிளாஸ்டிக் பாக்கெட்டுகள், எரிமின் 5 மாத்திரைகள் கொண்ட 28 அலுமினிய ஃபாயில்கள், எக்ஸ்டசி பவுடர் அடங்கிய 304 பிளாஸ்டிக் பாக்கெட்டுகள் மற்றும் சில மருந்து பதப்படுத்தும் கருவிகள் கைப்பற்றப்பட்டதாக ஷாருல்நிஜாம் கூறினார். அத்துடன் RM320 ரொக்கம் மற்றும் RM2,500 மதிப்புள்ள ஆப்பிள் ஐபேட் கைப்பற்றப்பட்டது என்று அவர் இன்று பெட்டாலிங் ஜெயா போலீஸ் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அதிகாரிகளால் கண்டறியப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக, ‘போர்டிங் பாஸ்’ என அச்சிடப்பட்ட உறைகளைப் பயன்படுத்துவதே சந்தேக நபரின் செயல்பாடாக இருந்ததாக போலீஸார் நம்புவதாக ஷாருல்நிஜாம் கூறினார். கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் போதைப்பொருள் விநியோகம் செய்த போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக இருந்த சந்தேக நபர் ஆறு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்றும், ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B மற்றும் பிரிவு 15(1) ஆகியவற்றின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். அதே சட்டத்தின். சந்தேக நபருடன் அதே வளாகத்தில் தங்கியிருந்ததாக நம்பப்படும் 31 வயதுடைய சந்தேக நபர் ஒருவரை போலீசார் தேடி வருவதாக ஷாருல்நிசாம் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here