50 லட்சம்  மாணவர்கள் தங்களின் 2024/2025 கல்விப் பள்ளி அமர்வுகளை இன்றும் நாளையும் தொடங்குகின்றனர்

மொத்தம் 50 லட்சம்  மாணவர்கள் தங்களின் 2024/2025 கல்விப் பள்ளி அமர்வுகளை இன்றும் நாளையும் தொடங்குவார்கள். நாடு முழுவதும் உள்ள பாலர் பள்ளி முதல் படிவம் 5 மாணவர்கள் வரை இந்த எண்ணிக்கை இருப்பதாக கல்வி இயக்குநர் ஜெனரல் அட்னான் அஸ்மான் தெரிவித்தார். குரூப் ஏ பிரிவில் உள்ள மாநிலங்களைச் சேர்ந்த மொத்தம் 1.44 மில்லியன் மாணவர்கள் இன்று (மார்ச் 10) 2024/2025 கல்வி அமர்வைத் தொடங்கினர்.

குரூப் ஏ, ஜோகூர், கெடா, தெரெங்கானு மற்றும் கிளந்தான் ஆகிய இடங்களில் உள்ள பள்ளிகளை உள்ளடக்கியது. நாளை தொடங்கும் குரூப் பி, மலாக்கா, நெகிரி செம்பிலான், பகாங், பேராக், பெர்லிஸ், பினாங்கு, சபா, சரவாக், கோலாலம்பூர், சிலாங்கூர், லாபுவான் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகிய இடங்களில் உள்ள பள்ளிகளை உள்ளடக்கியது. இரண்டாவது ஆண்டாக, கல்வி அமைச்சு புதிய அமர்வின் முதல் வாரத்தை கல்வி பாடங்கள் இல்லாமல் செயல்படுத்தும். குறிப்பாக ஆண்டு ஒன்று மற்றும் படிவம் ஒன்று மாணவர்களை அவர்களின் புதிய சூழலுடன் பழக்கப்படுத்துகிறது. புதிய பள்ளி அமர்வின் முதல் வாரம் பல்வேறு பொருத்தமான நிகழ்ச்சிகளால் நிரப்பப்படும்.

மாணவர்கள் மகிழ்ச்சியான சூழ்நிலையில் பள்ளிக்குச் செல்ல வேண்டும் என்று அமைச்சகம் விரும்புகிறது. அவர்கள் தங்கள் பள்ளி சுற்றுச்சூழல் மற்றும் கலாச்சாரத்துடன் விரைவாக மாற்றியமைக்க அனுமதிக்கிறது. அதே நேரத்தில் ஆசிரியர்கள் மற்றும் சகாக்களுடன் தொடர்பு கொள்ளவும் என்று அவர் கூறினார். SMK சுல்தான் இஸ்மாயிலில் (SSI) முதல் நாள் பள்ளிப் படிப்பை ஆய்வு செய்த பிறகு அஸ்மான் இவ்வாறு கூறினார். ஜோகூர் கல்வி மற்றும் தகவல் குழு தலைவர் அஸ்னான் தமின் கலந்து கொண்டார். ஜோகூரில், மொத்தம் 602,619 ஆரம்ப மற்றும் இடைநிலைப் பள்ளி மாணவர்கள் தங்கள் 2024/2025 கல்வி அமர்வை இன்று தொடங்கினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here