நிறைமாத கர்ப்பிணியான மனைவி மகேஸ்வரியை கொலை செய்த பரமேஸ்வரனுக்கு 35 ஆண்டுகள் சிறை: 12 பிரம்படிகள்

புத்ராஜெயா: 2002இல் கர்ப்பிணி மனைவியைக் கொன்ற வழக்கில் முன்னாள் சிறு வியாபாரியின் மரண தண்டனையை 35 ஆண்டு சிறைத் தண்டனையாக கூட்டரசு  நீதிமன்றம் குறைத்துள்ளது. நீதிபதி ஜபரியா யூசோப் தலைமையிலான 3 பேர் கொண்ட பெஞ்ச் டி.பரமேஸ்வரன் 45, தனது மனைவி எஸ் மகேஸ்வரியை கொன்றதற்காக 12 பிரம்படி வழங்க உத்தரவிட்டது, அவர் மற்றொரு ஆணின் குழந்தையை சுமந்து கர்ப்பமாக இருப்பதாக ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து அவர் ஆத்திரமடைந்தார்.

பரமேஸ்வரனின் சிறைத்தண்டனை அக்டோபர் 29, 2002 முதல் தொடங்கவும் பெஞ்ச் உத்தரவிட்டது கடந்த ஆண்டு கட்டாய மரண தண்டனை ரத்து செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து உச்ச நீதிமன்றத்தில் வந்த வழக்கை விசாரித்த மற்ற நீதிபதிகள் நார்டின் ஹாசன் மற்றும் அபுபக்கர் ஜெய்ஸ் ஆகியோர் ஆவர்.

பரமேஸ்வரனின் வழக்கு, மரண தண்டனை மற்றும் இயற்கை வாழ்வுக்கான சிறைத் தண்டனை (கூட்டாட்சி நீதிமன்றத்தின் தற்காலிக அதிகார வரம்பு) சட்டம் 2023 இன் கீழ் கொண்டு வரப்பட்டது. வழக்கறிஞர் டி விஜயேந்திரன், மரண தண்டனைக்கு பதிலாக 35 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்க வேண்டும் என்று பெஞ்சை வலியுறுத்தினார். ஏனெனில் பரமேஸ்வரன் தனது மனைவியை பலமுறை துடைப்பத்தால் அடித்தபோது கொலை செய்யும் எண்ணம் இல்லை என்று கூறினார். அவர் கணவனுக்கு துரோகம் செய்ததாகவும், அவள் வேறொரு ஆணின் குழந்தையுடன் கர்ப்பமாக இருப்பதாகவும் ஒப்புக்கொண்டார் என்று விஜயேந்திரன் கூறினார்.

நிறைமாத கர்ப்பிணியான தனது மனைவி மீதான தாக்குதல், உள் இரத்தப்போக்குக்கு வழிவகுக்கும் என்று என் கட்சிக்காரருக்குத் தெரியாது என்று வழக்கறிஞர் கூறினார். சம்பவத்தையடுத்து பரமேஸ்வரன் வீட்டை விட்டு வெளியேறி தனது சகோதரனுடன் இரவு தங்கச் சென்றார் மறுநாள், தகராறு குறித்து தகவல் அறிந்த பரமேஸ்வரனின் பெற்றோர், வீட்டுக்குச் சென்று பார்த்தபோது, ​​சோபாவில் அசையாமல் இறந்து கிடந்தார்.

மார்ச் 12, 2012 அன்று பரமேஸ்வரனின் இறுதி மேல்முறையீட்டில் கூட்டரசு நீதிமன்றம் மரண தண்டனையை உறுதி செய்தது. அக்டோபர் 28, 2002 அன்று இரவு சுமார் 8.30 மணியளவில் கிள்ளான், தாமன் ஸ்ரீ செந்தோசாவில் உள்ள அவரது வீட்டில் அவர் குற்றத்தைச் செய்தார்.

விஜயேந்திரன், தனது கட்சிக்காரர் 21 ஆண்டுகள் ஐந்து மாதங்கள் சிறையில் இருந்ததாகவும், மகேஸ்வரியின் தந்தை பரமேஸ்வரனை மன்னித்துவிட்டதாகவும் கூறினார். மேலும், பரமஸ்பரன் மன்னிப்புக் கோரி மன்னிப்பு வாரியத்திடம் கடிதம் அளித்துள்ளார். ஆனால், அந்த மனுவை வாரியம் ஏற்கவில்லை.

துணை அரசு வக்கீல் ஃபுவாட் அப்துல் அஜீஸ், தூக்கு தண்டனையை தக்கவைக்க வேண்டும் அல்லது அதற்கு பதிலாக 35 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 12 பிரம்படி வழங்க வேண்டும் என்று பெஞ்சை வலியுறுத்தினார். பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் விஜயேந்திரன் கூறுகையில், நன்னடத்தைக்காக கைதிகளுக்கு வழங்கப்பட்ட மூன்றில் ஒரு பங்கு விடுதலையை கருத்தில் கொள்ள முடியும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here