மாடு மீது மோதிய மோட்டார் சைக்கிளோட்டியான பெண் பலி

இன்று வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 30) ஜாலான் குவா மூசாங்-கோத்தா பாருவின் (புக்கிட் ஆ கிம்) KM80 இல் தனது மோட்டார் சைக்கிளை மாடு மீது மோதியதில் பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார். காலை 7.24 மணியளவில் கோலாக்ராயில் உள்ள ரஞ்சங்கன் பெமுலிஹான் தனா சூச்சோ புத்ரியில் இருந்து மருத்துவமனைக்கு சுல்தான் இஸ்மாயில் பெட்ராவுக்கு வேலைக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது விபத்து நேர்ந்ததாக கோலா கிராய் காவல்துறைத் தலைவர்  மஸ்லான் மாமத் தெரிவித்தார்.

35 வயதுடைய மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் வீதியைக் கடக்கின்ற மாடு ஒன்றின் மீது மோதியதாகவும் தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்களால் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வரும் நிலையில், அவரது உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக கோலாக்ராயில் உள்ள சுல்தான் இஸ்மாயில் பெட்ரா மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவுக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டது என்று அவர் சனிக்கிழமை (மார்ச் 30) கூறினார்.

இதற்கிடையில், ஜனவரி தொடக்கத்தில் இருந்து வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 29) வரை கோலாக்ராயில் கால்நடைகள் சம்பந்தப்பட்ட 23 வழக்குகள் இருப்பதாக மஸ்லான் கூறினார். அதில் 20 மோதல்கள் வாகன சேதம், இரண்டு வழக்குகள் காயங்கள் மற்றும் ஒரு மரண வழக்கு பதிவாகியுள்ளது. பண்ணை விலங்குகள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்துகளை தொடர்ந்து பதிவு செய்யும் கோலா கிராய் பகுதியில் வாகனம் ஓட்டும் போது சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்கள் விழிப்புடன் இருக்குமாறு காவல்துறை அறிவுறுத்தியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here