சாதனை திலகம் சிவசங்கரிக்கு பிரதமர் வாழ்த்து

கோலாலம்பூர்: லண்டன் கிளாசிக் சாம்பியன்ஷிப்பை வென்று சாதனை படைத்த தேசிய பெண் ஸ்குவாஷ் வீராங்கனை எஸ்.சிவசங்கரிக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். வாழ்த்துக்கள். இந்த வெற்றி எதிர்காலத்தில் மேலும் வெற்றிகளுக்கு வழி வகுக்கட்டும் என்று அன்வார் செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 2) ஒரு  முகநூல் பதிவில் தெரிவித்தார்.

முன்னாள் தேசிய ஸ்குவாஷ் ராணி டத்தோ நிக்கோல் டேவிட் 2015 ஆம் ஆண்டில் தொழில்முறை ஸ்குவாஷ் சங்கத்தின் (PSA) உலக சுற்றுப்பயணத்தில் தங்கத் தர இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறிய முதல் மலேசிய வீராங்கனை சிவசங்கரி ஆனார் என்று பிரதமர் குறிப்பிட்டார்.

இதற்கிடையில், துணைப் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி, வலுவான உறுதியும் விருப்பமும் இருந்தால் என்ன செய்ய முடியும் என்பதற்கு சிவன்சங்கரியின் சாதனை ஒரு சான்று என்றார். செவ்வாயன்று ஒரு முகநூல் பதிவில், அஹ்மத் ஜாஹிட் தனது சாதனை நாட்டை பெருமைப்படுத்தியது மற்றும் உலகளவில் மலேசியாவை மகிமைப்படுத்தியது என்று கூறினார்.

லண்டன் ஸ்குவாஷ் கிளாசிக் போட்டியில் வெற்றி பெறச் செய்த சிவசங்கரிக்கு வாழ்த்துகள். மலேசியர்களாகிய எங்கள் அனைவரையும் பெருமைப்படுத்தியுள்ளீர்கள். உங்களுக்கு எல்லா நல்வாழ்த்துக்களும், நீங்கள் தொடர்ந்து நிலைத்து நின்று உலகின் சிறந்த வீரராக மாறுவீர்கள் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 1) நடைபெற்ற இறுதிப் போட்டியில் உலகின் இரண்டாம் நிலை வீராங்கனையான எகிப்தைச் சேர்ந்த ஹனியா எல் ஹம்மாமியைத் தோற்கடித்து, லண்டன் கிளாசிக் சாம்பியன்ஷிப்பின் தொடக்கப் பட்டத்தை சிவசங்கரி கைப்பற்றி வரலாறு படைத்தார். இந்த வெற்றி, சிவசங்கரியின் முந்தைய ஆறு சந்திப்புகளில் எல் ஹம்மாமிக்கு எதிரான இரண்டாவது வெற்றியைக் குறித்தது. இந்த மதிப்புமிக்க சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டிக்கு அவர் முன்னேறியது 2015 இல் நிகோல் செய்த சாதனையை சமன் செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here