சிலாங்கூர் ஜேபிஜே 382 அதிகாரிகளை ராயா சிறப்புப் பணிகளுக்காக நியமித்தது

ஹரி ராயா பெருநாளுடன் இணைந்து ஏப்ரல் 1 முதல் 20 வரை சிறப்பு நடவடிக்கையில் போக்குவரத்து விதிகளை கண்காணிக்கவும், கடைப்பிடிக்கப்படுவதை உறுதிப்படுத்தவும் சிலாங்கூர் சாலைப் போக்குவரத்துத் துறையின் (ஜேபிஜே) மொத்தம் 382 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் பணியில் ஈடுபடுத்தப்படுவார்கள். சிலாங்கூர் ஜேபிஜே இயக்குநர் அஸ்ரின் போர்ஹான் கூறுகையில், சாலைப் பயனாளிகள் தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குத் திரும்புவதற்கான சுமூகமான பயணத்தை உறுதிசெய்யவும், பொதுப் போக்குவரத்துச் சேவைகளின் பாதுகாப்பான இயக்கத்திற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கவும் இந்த நடவடிக்கை தொடங்கப்பட்டது.

இந்த நடவடிக்கையின் போது, சிலாங்கூர் ஜேபிஜே முக்கிய சாலைகள் மற்றும் சாலை விபத்துகள் அதிகம் உள்ள இடங்களில் ரோந்து மற்றும் கண்காணிப்பை தீவிரப்படுத்தும் என்று அவர் கூறினார். வேக வரம்பை மீறுதல், சிவப்பு விளக்குகளை இயக்குதல், வாகனம் ஓட்டும்போது மொபைல் சாதனங்களைப் பயன்படுத்துதல், வரிசை கட்டுதல் மற்றும் அவசரப் பாதையில் வாகனம் ஓட்டுதல் உள்ளிட்ட ஒன்பது பெரிய குற்றங்களுக்கு கடுமையான அமலாக்க நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படும்.

இந்த நடவடிக்கையில், பாதுகாப்புக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக டிப்போவில் பேருந்துகளின் தொழில்நுட்ப ஆய்வுகளையும் நாங்கள் மேற்கொள்வோம் என்று அவர் நேற்றிரவு புதிய பந்தாய் விரைவுச் சாலையில் PJS 2 டோல் பிளாசாவில் சாலைத் தடுப்பை சரிபார்த்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இதற்கிடையில், சாலை மறியலின் போது, 497 மோட்டார் சைக்கிள்கள் சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும் இதன் விளைவாக பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 340 சம்மன்கள் அனுப்பப்பட்டதாகவும் அஸ்ரின் கூறினார்.

மேலும், வாகனங்களைப் பயன்படுத்துவதைத் தடைசெய்யும் ஏழு அறிவிப்புகள், ஆய்வு உத்தரவுகளின் 8 அறிவிப்புகள் வெளியிடப்பட்டதாகவும், 40 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். குற்றங்களில் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லை அல்லது காலாவதியான ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லை. காலாவதியான மோட்டார் வாகன உரிமம் மற்றும் காப்பீடு இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here