டி நவீன் கொலை வழக்கின் மேல்முறையீட்டை தீர்ப்பதற்கு முன் AGCயின் பதிலுக்காக காத்திருக்கிறது நீதிமன்றம்

புத்ராஜெயா: டி நவீன் கொலையில் ஐந்து பேரை விடுவித்த உயர் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்புக்கு எதிரான மேல்முறையீட்டைத் தொடர வேண்டுமா என்பதை முடிவு செய்வதற்கு முன், சட்டத்துறை அலுவலகம் (ஏஜிசி) மேல்முறையீட்டு பதிவுக்காகக் காத்திருக்கிறது என்று ஆர்வலர் அருண் துரசாமி கூறுகிறார். பினாங்கு உயர் நீதிமன்றத்திடம் இருந்து AGC பதிவைப் பெற்றவுடன், ஒரு முடிவெடுப்பதற்கு 10 முதல் 12 நாட்கள் ஆகும் என்று அருண் கூறினார். அவர்கள் மேல்முறையீட்டுப் பதிவைப் பெற்ற பிறகு, தொடரலாமா வேண்டாமா என்பதை மதிப்பிடுவார்கள் என்று என்னிடம் கூறப்பட்டது.

இருப்பினும், அவர்கள் தொடர தங்களால் முடிந்ததைச் செய்வார்கள் என்று எனக்கு உறுதியளிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று AGC இன் செய்தித் தொடர்பாளரைச் சந்தித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். ஏஜிசி அலுவலகத்திற்கு வெளியே சுமார் 70 பேர் கூடியிருந்தனர். அங்கு நவீனின் தாயார் சாந்தி துரைராஜ், ஏஜிசியிடம் புதுப்பிப்புகளைக் கோரினார். கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி, ஐவரின் விடுதலைக்கு எதிராக மேல்முறையீட்டு நோட்டீஸை தாக்கல் செய்ததை AGC உறுதிப்படுத்தியது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட நேரத்தில் சிறார்களாக இருந்த இருவர் உட்பட ஐந்து பேர், அதே மாத தொடக்கத்தில் ஜார்ஜ் டவுனில் உள்ள உயர் நீதிமன்றத்தால் நவீனின் கொலையிலிருந்து விடுவிக்கப்பட்டனர்.

எஸ் கோபிநாத் 30, ஜே ராகசுதன் 22, எஸ் கோகுலன் 22, மற்றும் சிறார்களாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட இரண்டு சிறுவர்கள் அப்போது 18 வயதான நவீனை, ஜூன் 9, 2017 அன்று இரவு 11 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை ஜாலான் புங்கா ராயாவில் உள்ள பூங்காவில் கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இந்த மேல்முறையீட்டு நோட்டீஸ் ஐவருக்கும் அவர்களது வழக்கறிஞர்கள் மூலம் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக வழக்கறிஞர் ராஜேஷ் நாகராஜன் தெரிவித்தார். இருப்பினும், ஏஜிசியின் நடவடிக்கைகள் குறித்து அவர் அதிருப்தி தெரிவித்தார். நவீனின் தாயார் நீண்ட காலமாக புதுப்பிப்புகளைக் கேட்டுக்கொண்டிருக்கிறார். ஆனால் எந்த பதிலும் இல்லை.  ஏஜிசியின் பதில் இல்லாதிருந்தால் இன்றைய கூட்டம் அவசியமாக இருந்திருக்காது என்று ராஜேஷ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here