பாசீர் மாஸ் பகுதியில் துப்பாக்கி சூடு நடத்தியவர்களை தேடி வரும் போலீசார்

பாசீர் மாஸ் பகுதியில் சனிக்கிழமை (மே 4) கேலாங் மாஸ் கம்போங் அலோர் பிங்கனில் துப்பாக்கிச் சூட்டில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் இரண்டு சந்தேக நபர்களை போலீஸார் தேடி வருகின்றனர். அதிகாலை 3 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட நபரும் அவரது உறவினரும் தூங்கிக் கொண்டிருந்தபோது, அவரது வீட்டிற்கு வெளியே நான்கு துப்பாக்கிச் சூடு சத்தம் கேட்டதாக கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் கம்யூன் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன்  தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் எழுந்து, மோட்டார் சைக்கிளில் இரண்டு பேர்  நோக்கி வேகமாக செல்வதைக் கண்டார். முதற்கட்ட விசாரணையில் காரின் பின்புற கண்ணாடி மற்றும் முன்பக்க கண்ணாடி மற்றும் நான்கு சக்கர வாகனத்தின் இடது  பக்கத்தில்  தோட்டா அடையாளங்கள் காணப்பட்டன என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மேலும், பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டின் முன் 9 மிமீ அளவுடையதாக சந்தேகிக்கப்படும் நான்கு தோட்டாக் உறைகளையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

இந்தச் சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை மற்றும் சந்தேக நபர்கள் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது. ஆயுதச் சட்டம் 1960 பிரிவு 39 மற்றும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 427 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் நோக்கம் இன்னும் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையில் பெயர் வெளியிட விரும்பாத 30 வயதுடைய பாதிக்கப்பட்டவர், தனது மற்றும் தனது குடும்பத்தினரின் பாதுகாப்புக்கு அஞ்சி மெராண்டி காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்ததாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here