ஏப்ரல் 1 முதல் முககவசம் ஒன்றுக்கு உச்ச வரம்பு விலை வெ1.50

புத்ராஜெயா (பெர்னாமா):
ஏப்ரல் 1 முதல் முககவசம் ஒன்றிக்கு புதிய உச்சவரம்பு விலை RM1.50 என அரசாங்கம் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது என்று திங்கள்கிழமை (மார்ச் 30) அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளது. மூத்த அமைச்சர் டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகையில், புதிய விலை முன்பு நிர்ணயிக்கப்பட்ட ஒரு யூனிட்டுக்கு RM2 ஐ விட குறைவாக உள்ளது.
“பல முககவசங்கள் உள்நாட்டில் தயாரிக்கப்படவில்லை. அவை பெரும்பாலும் இறக்குமதி செய்யப்படுகின்றன. எனவே, இறக்குமதி செய்யப்பட்ட முகமகசவங்களுக்கான விலையையும் நாங்கள் செலுத்த வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கிறோம்.
“நாங்கள் அவ்வப்போது விலையை (முககவசங்கள்) மதிப்பாய்வு செய்வோம், அது தொடர்ந்து வீழ்ச்சியடைந்தால், நாங்கள் அதை மதிப்பாய்வு செய்து புதிய விலையை அறிவிப்போம் என்று மக்கள் நடமாட்ட கட்டுப்பாட்டு ஆணை (MCO) குறித்த சிறப்பு அமைச்சரவைக் குழுவின் கூட்டத்திற்குப் பிறகு அவர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here