250 ரோஹிங்கியா அகதிகள் லங்காவியில் வந்திறங்கினர்

லங்காவி: சுமார் 250 ரோஹிங்கியா அகதிகளுடன் ஒரு படகு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 5) அதிகாலை லங்காவி ரிட்ஸ் கார்ல்டன் ஹோட்டலுக்கு அருகே கரையை அடைந்தது.

பெயர் தெரிவிக்க மறுத்த ஒரு கிராமவாசி மரபடகு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 5) அதிகாலை 5 மணியளவில் வந்ததாகக் கூறினார். காவல்துறை மற்றும் மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் (எம்.எம்.இ.ஏ) ஆகியவற்றிலும் கிராமவாசிகள் தகவல் தெரிவித்துள்ளனர்.

அவர்கள் சுமார் 250 பேர் இருந்தனர். அவர்களில் நூறு பேர் கரைக்கு வந்து சேருவதற்கான முயற்சியில் இருந்தனர். மீதமுள்ளவர்கள் படகில் இருந்தனர் என்று கிராமவாசி கூறினார்.

அவர்களில் 100 பேர் இதுவரை சுற்றி வளைக்கப்பட்டுள்ளனர். MMEA ஊடகங்களுக்கு ஒரு வாட்ஸ்அப் செய்தியில் சம்பந்தப்பட்ட முகவரிடம்  இந்த சம்பவம் குறித்து விசாரித்து வருவதாகவும், தற்போது அவர் மேல் விவரங்களை வழங்க மறுத்து வருவதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here