சி.எம்.சி.ஓவின் முதல் நாளில், மலேசியர்கள் நெரிசலான பகுதிகளைத் தவிர்த்து வருகின்றனர்

கோலாலம்பூர்: நாட்டின் பொருளாதாரத்தை மீட்சிக்கான ஆயத்திற்காக  முயற்சியில் புத்ராஜெயாவால் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்ட நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (சிஎம்சிஓ) முதல் நாளில்  வழக்கமாக செயல்பாட்டில் இருக்கும் பகுதிகள் இன்னும் அமைதியாகத் தோன்றின.

ஈரமான சந்தைகள், உணவகங்கள் மற்றும் காபி கடைகள் காலியாகவே இருந்தன. அதே நேரத்தில் காலை நேர அவசர நேர போக்குவரத்து எதுவும் தெரிவிக்கப்படவில்லை.

பழைய கிளாங் சாலை ஈரமான சந்தை மற்றும் பெட்டாலிங் ஜெயா ஓல்ட் டவுன் ஈரமான சந்தை ஆகியவை மூடப்படப்பட்டுள்ளது.  வழக்கமாக பிஸியாக இருக்கும் செளகிச் சந்தையில், நான்கு விற்பனையாளர்கள் மட்டுமே வணிகத்திற்காக திறந்திருந்தனர், ஆனால் தயாரிப்புகளை வாங்குவதற்கு யாரும் இல்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here