மலாக்கா மாநிலத்தில் வீடமைப்புப் பகுதிகளுக்குள் வியாபாரம் செய்யலாம்

மலாக்கா (பெர்னாமா): கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள குறைந்த வருமானம் உடையவர்களுக்கு உதவுவதற்காக நிபந்தனை மக்கள் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது (சி.எம்.சி.ஓ) வணிகர்கள் மற்றும் சிறு வணிகர்கள் தங்கள் வீட்டு பகுதிகளுக்குள் வணிகம் நடத்த  மலாக்கா  அரசு அனுமதித்துள்ளது.

எவ்வாறாயினும், இந்த வணிகங்கள் சுகாதார அமைச்சகம், தேசிய பாதுகாப்பு மன்றம் மற்றும் அந்தந்த உள்ளூர் அதிகாரிகளால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) உட்பட்டுள்ளன என்று முதல்வர் டத்தோ சுலைமான் எம்டி அலி கூறினார்.

ரமலான் மாதத்தில் பயன்படுத்தவும், ஹரி ராயா எடில்ஃபிட்ரிக்கு தயாராவதற்கும் மலாக்காவில் உள்ள வணிகர்களுக்கும் சிறு வணிகர்களுக்கும் ஓரளவு வருமானம் ஈட்ட உதவும் என்று  மலாக்கா  மாநில அரசு நம்புகிறது என்றார்.

இருப்பினும், வணிகர்கள் மற்றும் வர்த்தகர்கள் SOP களின் கடுமையான விதிமுறைகளையும் நிபந்தனைகளையும் என்றால் இந்த அனுமதி உடனடியாக ரத்து செய்யப்படலாம் என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும் என்று செவ்வாய்க்கிழமை (மே 5) இரவு ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறினார்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் போது செயல்பட அனுமதிக்கப்பட்ட மாநிலத்தில் உணவுத் துறை, எடுத்துச் செல்லுதல் மற்றும் விநியோக சேவைகளை இரவு 9 மணி வரை மட்டுமே வழங்க அனுமதிக்கப்படும் என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here