வெள்ளத்தால் ஜோகூரில் பல மாவட்டங்கள் பாதிப்பு

ஜோகூர் பாரு: புதன்கிழமை (ஜூன் 24) காலை 8 மணி நிலவரப்படி ஜோகூரில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட 206 குடும்பங்களில் இருந்து 798 ஆக உயர்ந்துள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 23) இரவு 8 மணி நிலவரப்படி  176 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 687 பேர் பாதிக்கப்பட்டிருந்தனர்.

கூலாய் மாவட்டத்தில் ஆர். வித்யானந்தன்  கம்போங் மலாய் புக்கிட் பத்து வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக ஜோகூர் சுகாதார மற்றும் சுற்றுச்சூழல் குழுத் தலைவர் தெரிவித்தார், இங்கு ஐந்து குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 19 பேர் எஸ்.எம்.கே புக்கிட் பத்து தற்காலிக நிவாரண மையத்தில் (பிபிஎஸ்) தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களில் அதிக எண்ணிக்கையில் 292 பேர் உள்ளனர். பொந்தியான்(282), பத்து பகாட் (205) மற்றும்  கூலாய் 19 குடும்பங்கள் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்” என்று அவர் புதன்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here