தொழிற்சாலை பணியாளருக்கு ஓராண்டு சிறை

மலாக்கா : கைவிடப்பட்ட குழந்தையின் உடல் பாகங்களை அப்புறப்படுத்தியதற்காக 25 வயது தொழிற்சாலை தொழிலாளிக்கு ஓராண்டு சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது. முஹம்மது பைஸ் ஜகாரியா, 25, வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 26)  ஆயர் கெரோவில் உள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதை அடுத்து மாஜிஸ்திரேட்  தியோ ஷு யீ இந்த தண்டனையை வழங்கினார்.

குற்றப்பத்திரிகையின் படி, ஃபைஸ் மற்றொரு நபருடன் சேர்ந்து  (சுமார் ஏழு மாதங்கள்) கருவை  வெளியேற்றுவதன் மூலம் கருக்கலைப்பை மறைத்து வைத்திருந்தார். ஜூன் 7 ஆம் தேதி நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் கம்போங் கண்டாங்கில் அவர் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்திருந்தார். இரண்டு வருட சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படும் பிரிவு 318 இன் கீழ் ஒரு குழந்தையின் சடலத்தை ரகசியமாக புதைத்தல் அல்லது அப்புறப்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தில்  ஃபைஸ் குற்றம் சாட்டப்பட்டிருந்தார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 23) தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவியுடன் கழிவுகளை வெளியேற்றிய பின்னர் செப்டிக் தொட்டியில் இருந்து குழந்தையின் உடல் உறுப்பு துண்டுகளை போலீசார் மீட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here