புந்தோங் சட்டமன்ற உறுப்பினர் சிவசுப்பிரமணியம் கெராக்கானில் இணைந்தார்

ஈப்போ: முன்னாள் டிஏபி உறுப்பினரும் புந்தோங்  சட்டமன்ற உறுப்பினருமான ஏ.சிவசுப்பிரமணியம் கெராக்கானுடன் இணைந்துள்ளார். மூன்று முறை சட்டமன்ற உறுப்பினர் கடந்த 23 ஆண்டுகளாக டிஏபி உறுப்பினராக இருந்து  மார்ச் முதல் பெரிகத்தானுடம் நட்புரீதியான  பிறகு  கெராக்கானில்  சேர முடிவு செய்துள்ளதாக கூறினார்.

புந்தோகில் உள்ள 40 டிஏபி கிளைகளில் 21இல் இருந்து 600 உறுப்பினர்களும் கெராக்கானில் சேர்ந்துள்ளதாக சிவசுப்பிரமணியம் தெரிவித்தார். பக்காத்தான் ஹாரப்பனின் ஆட்சியின் கீழ் கடந்த 22 மாதங்களில் என்ன நடந்தது, அதே போல் அதன் சரிவும் மிகவும் ஏமாற்றமளிக்கிறது. பேராக் டிஏபியில் ஜனநாயகம் ஒன்று அல்லது இரண்டு நபர்களால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. அங்கு யாரும் அவர்களை கேள்வி கேட்கவோ அறிவுறுத்தவோ முடியாது என்று கெராக்கான் தலைவர் டத்தோ டாக்டர் டோமினிக் லாவிடம் தனது உறுப்பினர் விண்ணப்பத்தைப் பெற்ற பின்னர் அவர் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மார்ச் 9 ஆம் தேதி, பேராக் பக்காத்தான் ஹாரப்பனைச் சேர்ந்த மூன்று சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்களை சுயேச்சைகளாக அறிவித்தனர். அவர்கள் சிவசுப்பிரமணியம், பால் யோங் சூ கியோங் (டிஏபி-ட்ரோனோ) மற்றும் ஹஸ்னுல் சுல்கர்னைன் அப்துல் முனைம் (அமானா-திட்டி செரோங்) ஆகியோராவர். பேராக்கிலிருந்து ஏழு முதல் எட்டு டிஏபி சட்டமன்ற உறுப்பினர்களும் கட்சியை விட்டு வெளியேற திட்டமிட்டுள்ளதாக சிவசுப்பிரமணியம் கூறினார்.

என்ன நடக்கிறது என்று எனக்குத் தெரியும். அடுத்த மாதம் அல்லது அக்டோபரில் நடைபெறும் டிஏபி கட்சி தேர்தலின் போது நாங்கள் காத்திருந்து பார்ப்போம். நிச்சயமாக ஆச்சரியங்கள் இருக்கும். கடந்த 22 மாதங்களில், பேராக்கில் உள்ள டிஏபி தனது வாக்குறுதிகளை மக்களுக்கு வழங்க முடியவில்லை, ஆனால் இப்போது வேறு தளத்துடன், மக்களுக்கு சிறப்பாக சேவை செய்ய முடியும் என்று நம்புகிறேன்.

எனது உறுப்பினர்கள் என்னை அறிவார்கள், நான் 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக ஒரு சட்டமன்ற உறுப்பினராக இருந்தேன், எனக்கு ஒரு நல்ல பெயர் இருக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் அவர் இன்னும் புந்தோங்கில்  போட்டியிடுவீர்களா என்று கேட்டதற்கு  “ஏன் நானாக இருக்கக்கூடாது?” சிவசுப்பிரமணியம் பதிலளித்தார். புந்தோங்கை நான் மிகவும் நேசிக்கிறேன். மேலும் சில விஷயங்களை நான் அங்கு தீர்க்க வேண்டும். இது டிஏபியால் வழங்க முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here