மரத்தின் மீது எடுத்த வீடியோ – இன்று மலேசியா முழுவதும் வைரல்

கோத்த கினபாலு: 18 வயதான வேவொனா மொசிபினுக்கு தனது பரீட்சைக்கு சிறந்த இணையத்தை பெறுவதற்காக  இரவு முழுவதும் ஒரு மரத்தில் கழித்ததாக யூடியூப் வீடியோக்களை வெளியிட்ட காணொளி மிகவும்  வைரலாகி வருகிறது. ஜூன் 13 அன்று அவர் பதிவேற்றிய வீடியோவுக்குப் பிறகு கிட்டத்தட்ட ஒரே இரவில் அவர் இணைய உணர்வாளராக ஆனார்.  அந்த காணொளியை இது வரை 96,000 பேர் பார்வையிட்டுள்ளனர்.

நான் யூடியூப்பில் வீடியோக்களை பதிவு செய்ய தொடங்கியபோது இவ்வளவு குறுகிய காலத்தில் இத்தனை பெரிய வெற்றி கிட்டும்  என்று நான் ஒருபோதும் நினைத்ததில்லை. நான் வேடிக்கைக்காக வீடியோக்களைச் செய்வதால் நான் அதிகம் எதிர்பார்க்கவில்லை என்று வேவோனா கூறினார்.  சபாவின் பல பகுதிகளிலும் இணைய வசதிகள் இல்லாததை இந்த காணொளி எடுத்துக்காட்டுகிறது. டெலிகாம் மலேசியா  எங்களை போன்றவர்களுக்கு உதவ வேண்டும் என்று மக்களிடமிருந்து எனக்கு பல அழைப்புகள் வந்தன. மேலும் யுனிவர்சிட்டி மலேசியா சபா (யுஎம்எஸ்) இலிருந்து ஒரு பட்டப்படிப்புக்கான வாய்ப்பைப் பெற்றேன். மேலும் மாநில அரண்மனைக்குச் செல்ல வாய்ப்பு கிடைத்தது என்று அவர் கூறினார் .

இவர் ஐந்து உடன்பிறப்புகளில் இளையவர். விரிவுரையாளராகவும், வெற்றிகரமான யூடியூபராகவும் வருவேன் என்று நம்புகிற வேவோனா இதன்வழி  மற்றவர்களை ஊக்குவிக்க முடியும் என்று நம்புகிறேன் என்றார். அவரது ஒரு வீடியோவில், அவர் தனது குடும்பத்தின் புகழ்பெற்ற கன்சில் காரைப் பற்றியும் பேசினார், இது பழைய மற்றும் பழையதாக இருந்தாலும், இன்னும் சிறப்பாக செயல்படுகிறது. எம்ஆர்எஸ்எம் சண்டகான் தனது பள்ளிக்கு, தனது ஊரிலிருந்து ஆறு மணி நேர பயணம், சேற்று நிலப்பரப்புகள் மற்றும் சரளைச் சாலைகளில் செல்ல இந்த கார் எவ்வாறு பயன்படுத்தப்பட்டது என்பது பற்றி அவர் பேசினார்.

எனது PT3 தேர்வுக்காக, போக்குவரத்து பிரச்சினைகள் குறித்து ஒரு அறிக்கையைத் தயாரிக்கும்படி எங்களிடம் கேட்கப்பட்டது, உடனடியாக எனது சொந்த ஊரைப் பற்றி யோசித்தேன். ஏனென்றால் இது ஒரு சாலையைக் கட்டுவதற்கு உதவும் என்று வேடிக்கையானது என்று நினைத்தேன்  என்று அவர் கூறினார். இந்த விஷயத்திற்கு தனக்கு ஏ கிடைத்ததாக வேவோனா கூறினார், ஆனால் அவர் நம்பிய சாலை கட்டப்படவில்லை. எங்கள் சாலை எப்போது சரிசெய்யப்படும் என்று நான் என் ஆசிரியரிடம் கேட்டபோது, ​​இந்த திட்டம் கல்வி நோக்கங்களுக்காக மட்டுமே என்று அவர் என்னிடம் கூறினார். நான் ஏமாற்றமடைந்தேன் என்று வேவோனா கூறினார்.

பள்ளித் திட்டம் எதையும் மாற்றும் என்று நினைப்பது எவ்வளவு வேடிக்கையானது என்பதை உணர்ந்த அவள் தன்னை ஒன்றாக இழுத்துக் கொண்டாள். தடைகளை எதிர்கொள்ளும்போது மனச்சோர்வடைய வேண்டிய அவசியமில்லை என்று அவர் கூறினார், ஏனெனில் ஒரு விருப்பம் இருக்கும்போது, ​​எப்போதும் ஒரு வழி இருக்கும். எனது யூடியூப் சேனலில் பல நேர்மறையான மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் கருத்துகளையும் செய்திகளையும் நான் காணும்போது, ​​இது மேலும் பலவற்றைச் செய்ய விரும்புகிறேன், மேலும் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

மோசமான இணைய இணைப்பு, மோசமான சாலை அணுகல், தண்ணீர் இல்லாதது மற்றும் சபாவில் உள்ள தங்கள் சொந்த ஊர்களில் மின்சாரம் வழங்குவது பற்றி இன்னும் பலர் பேசுகிறார்கள். என்னைப் பொறுத்தவரை, இந்த விழிப்புணர்வு நல்லது மற்றும் தேவை என்று நான் நினைக்கிறேன். எங்கள் அவல நிலையை அதிகாரிகள் தீவிரமாக ஆராய்வார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று வேவோனா கூறினார். தனது புதிய புகழ் குறித்து, நல்லதை எடுத்து எதிர்மறையை புறக்கணிக்குமாறு அவரது குடும்பத்தினர் அறிவுறுத்தியதாக அவர் கூறினார். தனது யூடியூப் இயங்குதளம் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துவதை விரும்பவில்லை என்றும் அவற்றை வேடிக்கை பார்க்க விரும்புவதாகவும் வேவோனா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here