கைவிடப்பட்ட நிலையில் புதிதாகப் பிறந்த பெண் குழந்தை

அலோர் ஸ்டார்: ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 28) காலை இங்குள்ள கம்போங்  சாகனில் ஒரு வீட்டின் பின்னால் புதிதாகப் பிறந்த பெண் ஒருவர் கைவிடப்பட்ட நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. 52 வயதான அப்துல் சுக்கூர் அலி அக்பர் ஒரு பெண் குழந்தை  துணிக்குள் போர்த்தியிருப்பதைக் கண்டதாகவும் அக்குழந்தையை காலை 7.15 மணியளவில் தனது வீட்டின் பின்புறம் உள்ள ஒரு மர பெஞ்சில் வைக்கப்பட்டிருந்தாகவும்  கூறினார்.

நான் என் வழக்கமான பிரார்த்தனையை முடித்தவுடன் என் கோழிக்கு உணவளிக்க என் வீட்டின் பின்புற வாசலில் இருந்து வெளியே வந்தேன். பெஞ்சில் வைக்கப்பட்டுள்ள நீல நிற பாதேக் சரோங்கிற்குள் ஏதோ ஒன்று மூடப்பட்டிருப்பதைக் கண்டேன். எனது குழந்தைகள் புதிதாகப் பிறந்த பூனைக்குட்டிகளை வேறு இடத்திலிருந்து கொண்டு வந்திருந்தனர்  என்று நினைத்தேன். அவர்களில் யாரும் பூனைக்குட்டிகளைத் எடுத்து வரவில்லை என்ற பின்னர் அறிந்ததாக ரோஹிங்கியா ஒப்பந்தத் தொழிலாளியான  சுக்கூர் கூறினார்.

அவர் தனது  மகன்களில் ஒருவரான  24 வயதான நஜ்முதீன் அப்துல் ஆலிம் – பின்னர் ஒரு மூங்கில் குச்சியைப் பயன்படுத்தி நீல நிற சரோங் பாதேக்கை அவிழ்த்துவிட்டார். சரோங்கிற்குள் ஒரு குழந்தை மூடப்பட்டிருந்தது  கண்டு நாங்கள் அதிர்ச்சியடைந்தோம். அப்போது ஒரு பக்கத்து வீட்டுக்காரர் இந்த விஷயத்தை போலீசாருக்கு தெரிவித்தார். காலை 8.30 மணியளவில் போலீசார் எங்கள் வீட்டிற்கு வந்து விசாரணை நடத்தினர். அதைத் தொடர்ந்து சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனையில் இருந்து ஆம்புலன்ஸ் காலை 10.30 மணியளவில் வந்தது. குழந்தையை கண்டபோது ​​அவள் அழவில்லை என்று சுக்கூர் கூறினார்.

கோத்தா செடார்  OCPD Supt Mohd Redzuan Salleh தொடர்பு கொண்டபோது வழக்கை உறுதிப்படுத்தினார். அதிகபட்சமாக ஏழு ஆண்டு சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் விதிக்கப்படும் ஒரு பெற்றோர் அல்லது நபர் அல்லது பராமரிப்பாளரால் 12 வயதுக்குட்பட்ட ஒரு குழந்தையை  கைவிடுவதற்கான  தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 317 ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here