வாகனம் மோதி மாணவர் மரணம்

கோத்த கினபாலு: தவாவ் மாவட்டத்தில் திங்கள்கிழமை (ஜூன் 29) மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த17 வயது மாணவர் மீதி  நான்கு சக்கர வாகனம் மோதியதால் அவர் கொல்லப்பட்டார். மரணமடைந்தவர்  முஹம்மது நஸ்ருல் ஹிஸ்யம் ஃபிர்மன் என அடையாளம் காணப்பட்டார். தனது மோட்டார் சைக்கிளில் வீட்டிற்கு சென்று கொண்டிருந்தபோது, இரவு 8.35 மணிக்கு தாமான்ன் கிங் ஃபூக் சாலை  அருகே ஜாலான் உத்தாரா பாருவில் இத்துயர சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

ஆரம்ப கட்ட விசாரணையில் வரவிருக்கும் நான்கு சக்கர வாகன ஓட்டுநர் சாலை சந்திப்பிற்குள் சென்று மரணமடைந்தவரின்  சாலைக்குள் நுழைந்து, முஹம்மது வாகனத்தில் மோதியதாக தெரியவந்துள்ளது என்று தவாவ் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர்  பீட்டர் அம்புவாஸ் தெரிவித்தார். மரணமடைந்தவர்  சாலையில் விழுவதற்கு முன் வாகனத்தின் முன் பகுதியில் வீசப்பட்டார்.  அதே நேரத்தில் அவரது மோட்டார் சைக்கிள் விபத்து நடந்த இடத்திலிருந்து  3 கிமீ தொலைவிற்கு இழுத்துச் செல்லப்பட்டது என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஜூன் 30) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவர் தவாவ் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு இரவு 9.32 மணிக்கு இறந்துவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. சாலை போக்குவரத்து சட்டத்தின் கீழ் பொறுப்பற்ற முறையில் வாகனம் ஓட்டுவது தொடர்பாக 30 வயது வாகனமோட்டி விசாரணைக்கு உதவ தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here