பசுவின் சடலத்தை வைத்திருந்தவருக்கு அபராதம்

ஜோகூர் பாரு: உரிமம் பெற்ற இறைச்சிக் கடையில் வெட்டப்படாத (இயற்கையாக இறந்த) ஒரு பசுவின் 113 கிலோ சடலத்தை வைத்திருந்ததற்காக சில்லறை விற்பனை நிலையத்தின் பங்களாதேஷ் மேலாளருக்கு RM2,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

மாஜிஸ்திரேட் நோர் அஜியன் முகமட்  சோஹெய்னி  முன்பு எம்.டி.பிலால் ஹொசைன், 48, மீது குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டார். பிப்ரவரி 16 ஆம் தேதி காலை 9.30 மணியளவில் இங்குள்ள தாமான் டேசா  இடமானில் உள்ள ஒரு சில்லறை கடையில் இக்குற்றத்தை புரிந்ததாக  எம்.டி. பிலால் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவ்வாறு செய்யும்போது, அவர் 2009 ஆம் ஆண்டு விதித்த விலங்குகளின் (படுகொலை கட்டுப்பாடு) விதி 5 (3) ஐ மீறியுள்ளார், மேலும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்ட பின்னர் 10,000 வெள்ளி  வரை அபராதம் விதிக்கப்படலாம். எம்.டி.பிலால் அக்கடையின் உரிமையாளர் இல்லை எனவும்  அவர் கடையில் ஒரு ஊழியர் மட்டுமே என்றும் ஒரு மாதத்திற்கு ரூ .1,500 சம்பளம் வழங்கப்படுவதாகவும் கூறினார். கால்நடை சேவைத் துறையின் துணை அரசு வக்கீல்  ஜாம்ரி ஷாக் @ இஷாக் வழக்குத் தொடர்ந்தார். எம்.டி பிலால் அபராதம் செலுத்தினார் – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here