பக்காத்தான் ஹராப்பான் சிலிம் இடைத்தேர்தலில் போட்டியிடுமா? முடிவு செவ்வாய்க்கிழமை

போர்ட்டிக்சன்: ஆகஸ்ட் 29 சிலிம் இடைத்தேர்தலில் போட்டியிடலாமா என்று பக்காத்தான் ஹராப்பன் செவ்வாய்க்கிழமை முடிவு செய்யும் என்று டத்தோஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம்  தெரிவித்துள்ளார். நாங்கள் பக்காத்தானில் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது அணியுடன் முதலில் பேச்சுவார்த்தை நடத்துவோம். ஏனெனில் அவர்கள் (பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து) கடைசி சுற்றில் போட்டியிட்டனர்.

“எங்கள் நிலைப்பாடு இப்போது பேச்சுவார்த்தை நடத்துவதோடு அவர்களின் நிலைப்பாடு என்ன என்று கேட்பதும், செவ்வாயன்று சந்தித்து முடிவு செய்யப்படும் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஜூலை 25) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.  பின்னர் யு.சி.எஸ்.ஐ மருத்துவமனையின் ஊழியர்களுக்கான நேர்காணல் அமர்வைத் தொடங்கினார்.

இதற்கு முன்னர், முன்னாள் பிரிபூமி பொதுச் செயலாளர் டத்தோ மர்சூகி யஹ்யா, பெர்சத்து பிளாக்அவுட் இடைத்தேர்தலில் போட்டியிடுவார் என்றார். பக்காத்தான் தலைவர் சபையின் பிரதிநிதி ஒருவர் (பக்காத்தான்) போட்டியிட மாட்டார் என்று கூறியதை அடுத்து இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். பெர்சத்து பிளாக்அவுட் என்பது டாக்டர் மகாதீருடன் இணைந்திருக்கும் கட்சித் தலைவர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தலைமைக்கு எதிரான பெர்சத்து எதிர்ப்பாளர்களாகும்.

“பிளாக்அவுட்” பிரச்சாரம் முதன்முதலில் ஜூன் 16 அன்று பெர்சத்து லோகோவுடன் தொடங்கப்பட்டது, அதன் சிவப்பு பின்னணி கருப்பு நிறமாக மாற்றப்பட்டது. இதற்கிடையில், இதுபோன்ற எந்த சந்திப்பையும் பற்றி தனக்கு தெரியாது என்று அன்வர் கூறினார். நாங்கள் அந்த இடத்தை அவர்களிடம் ஒப்படைத்தோம் என்று பொதுச்செயலாளர் கூறியது தவறானது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here