மதுக்கடைகளை மீண்டும் திறக்க அனுமதியா?

செப்டம்பர் 1 முதல் கர்நாடகா மற்றும் கோவாவில் மதுக்கடைகள் மீண்டும் திறக்கப்படும். இந்த முடிவை அறிவித்த கோவா முதல்வர் பிரமோத் சாவந்த், சமூக விலகல் கட்டாயமாக இருக்கும் என்று கூறினார். இதற்கிடையில், கர்நாடக அரசு 50 சதவீத கொள்ளளவு கொண்ட பார்கள் மற்றும் பப்களை மீண்டும் திறக்க உத்தரவு பிறப்பித்தது.

மார்ச் மாதத்தில் நாடு தழுவிய ஊரடங்கு வைக்கப்பட்டதிலிருந்து இது முதல் தடவையாக பார்கள் திறக்க அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது. “இன்று (செவ்வாய்க்கிழமை) முதல் பார்கள் திறக்கப்படும். நான் மீண்டும் சொல்கிறேன், சமூக விலகல் கட்டாயமாக இருக்கும், “பிரமோத் சாவந்த் இங்கே செய்தியாளர்களிடம் பேசும்போது கூறினார்.

மேலும் பொது வழிபாட்டுத் தலங்கள் உட்பட பிற பொது இடங்களும் மாநிலத்தில் திறக்கப்படுகின்றன. செப்டம்பர் 1 ம் தேதி மசூதிகள் மீண்டும் திறக்க முடிவு செய்துள்ளன, அனைத்து கோவா முஸ்லீம் ஜமாஅத்களின் சங்கம் வழிபாட்டாளர்களிடம் கடுமையான சமூக தூரத்தை பராமரிக்குமாறு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளது.

கர்நாடகாவில், பார்கள், பப்கள் மற்றும் மைக்ரோ ப்ரூவரிஸ் உள்ளிட்ட அனைத்து உரிமம் பெற்ற மதுபான விற்பனையாளர்களும் “50 சதவீதம் வரை இருக்கை திறன் கொண்ட” உணவுடன் மதுபானங்களை விற்க முடியும் என்று மாநில கலால் துறை திங்களன்று வெளியிட்ட உத்தரவுகளில் தெரிவித்துள்ளது.

ஜூன் மாதத்தில் மாநில அரசு மதுபானங்களை மற்றும் பப்களை சில்லறை விலையில் வாங்குபவர்களுக்கு விற்க அனுமதித்தது, அதே நேரத்தில் மைக்ரோ ப்ரூவரிகள் டேக்அவே அடிப்படையில் பீர் விற்க அனுமதிக்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here