தந்தையை கொன்ற மனநிலை பாதிக்கப்பட்ட நபர்

ஈப்போ: மனநலம் குன்றிய ஒருவர் தனது 75 வயது தந்தையை சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 12) இங்குள்ள குனுங் ராபட் சந்தையில் கொன்றதாக சந்தேகத்தின் பெயரில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 49 வயதான அவர் தனது தந்தையை சந்தைக்குள் அமைந்துள்ள சான்ட்ரி கடையின் ஸ்டோர் ரூமில் இரவு 7 மணியளவில் கண்ணாடி பாட்டிலை கொண்டு கொலை செய்ததாக  நம்பப்படுகிறது. பலியானவர் பாங் கெட் தை என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

ஈப்போ துணை ஒ.சி.பி.டி  முகமட் நோர்டின் அப்துல்லா கூறுகையில், இந்த கொலையின் நோக்கம் இருவருக்கும் இடையிலான சண்டை என்று போலீசார் நம்புகின்றனர்.அவருடன் வாழ்ந்த சந்தேக நபரை தந்தை  தந்தை எப்போதும் திட்டுவார் என்று நம்பப்படுகிறது.

போலீசார் வந்தபோது சந்தேக நபர் ஓடவில்லை, ஆனால் உடலுக்கு அருகில் அமர்ந்திருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.கடந்த 20 ஆண்டுகளாக அவர் (சந்தேக நபர்) மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் என்று சந்தேக நபரின் இளைய உடன்பிறப்பு போலீசாரிடம் கூறினார்.

அவர் உலு கிந்தாவில் உள்ள மருத்துவமனை பஹாகியாவில் மருத்துவ சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.இன்று ஒரு பிரேத பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்படும்,” என்று அவர் கூறினார். சிசிடிவி கேமராக்கள் அல்லது கொலைக்கு எந்த சாட்சியும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here