கள்ளத்தனமாக நாட்டிற்குள் நுழைந்த இந்தோனேசியர்களில் 4 பேருக்கு கோவிட் தொற்று

ஷா ஆலம்: செப்டம்பர் 14 ஆம் தேதி சட்டவிரோதமாக நாட்டிற்குள் நுழைய முயன்றபோது கைது செய்யப்பட்ட 77 இந்தோனேசியர்களில் 4 பேருக்கு கோவிட் -19 பாசிட்டிவ் என்ற சந்தேகத்தின் பேரில் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் ஷம்சுல் அமர் ராம்லி வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) 77 பேர் கிள்ளானுக்கு வெளியே உள்ள நீர்  பாதை வழியாக நாட்டிற்குள் பதுங்க முயற்சித்ததாக தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப கோவிட் -19 திரையிடலுக்குப் பிறகு மூன்று ஆண்கள் மற்றும் 25 முதல் 47 வயதுக்குட்பட்ட ஒரு பெண்  ஆகிய நால்வர் மேலதிக பரிசோதனைகளுக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். மீதமுள்ளவர்கள் கிள்ளானில் உள்ள பாண்டமாரான்  காவல் நிலையத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 15) பெர்னாமா, இந்தோனேசியர்கள், ஒரு கேப்டன் மற்றும் படகின் மூன்று பணியாளர்கள் உட்பட 77 பேர் புலோவ் கெத்தாமுக்கு வெளியே உள்ள நீரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்தனர். 1 வயது முதல் 58 வயது வரையிலான இந்தோனேசியர்கள் இந்தோனேசியாவின் தஞ்சோங் பாலாயில் இருந்து வந்திருக்கலாம் என்று சந்தேகிக்கப்படுகிறது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here