தேசியக் கொடியை தலைக்கீழாக பறக்க விட்ட தொழிற்சாலை உரிமையாளர் கைது

கூலாய்: இங்குள்ள ஒரு தொழிற்சாலையில் ஜலூர் ஜெமிலாங் கொடியை தலைகீழாக பறக்கவிட்ட இருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். தொழிற்சாலையின் 53 வயதான உரிமையாளர் மற்றும் அவரது இந்தோனேசிய ஊழியர் 23, ஆகியோர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 18) மதியம் 12.50 மணியளவில் பதிவு செய்யப்பட்ட போலீஸ் அறிக்கையைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டதாக கூலாய் ஒ.சி.பி.டி டோக் பெங் யோவ் தெரிவித்தார்.

செனாய் தொழில்துறை பகுதியில் அமைந்துள்ள தனது தொழிற்சாலையில் உரிமையாளரின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் ஊழியர் கொடியை தலைகீழாக பறக்கவிட்டார் சுப் டோக் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். தலைகீழான கொடியை ஒரு போலீஸ் கண்டதாக அவர் கூறினார்.

விசாரணைக்கு உதவ செப்டம்பர் 21 ஆம் தேதி வரை இருவரையும் மூன்று நாட்களுக்கு தடுப்புக் காவலில் வைக்க மாஜிஸ்திரேட் ஷெரீஃபா மலீஹா சையத் ஹுசின் ஒப்புதல் அளித்துள்ளதாக டோக் தெரிவித்தார். சின்னங்கள் மற்றும் பெயர்கள் (முறையற்ற பயன்பாட்டைத் தடுக்கும்) சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 5 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here