டிஏபி எம்.பி.களின் முழு ஆதரவு அன்வாருக்கே – லிம் தகவல்

ஜார்ஜ் டவுன்: 42 டிஏபி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்  டத்தோஶ்ரீ  அன்வார் இப்ராஹிமை அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான எண்னிக்கை இருப்பதால் பிரதமராக அவரை ஆதரிப்பார்கள் என்று லிம் குவான் எங் (படம்) கூறுகிறார்.

புதிய கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின்  போதுமான ஆதரவு இருப்பதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவரின் அறிவிப்புக்கு பதிலளித்த டிஏபி பொதுச்செயலாளர் கூறியதாவது: “பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர்  கூட்டத்தின் முடிவுக்கு ஏற்ப, அனைத்து 42 டிஏபி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவும் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வாருக்கே என்றார்.

டிஏபி துணைத் தலைவர் சோவ் கோன் யியோ அன்வார் அறிவிப்பை வரவேற்றார்: “மக்கள் நாட்டை வழிநடத்த ஒரு வலுவான மற்றும் நிலையான அரசாங்கத்தை எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

ஒரு வலுவான மற்றும் அக்கறையுள்ள அரசாங்கத்தை மக்கள் தேடுகின்றனர். அன்வார் நாட்டை ஒரு பொதுவான விதிக்கு கொண்டு வருவதற்கு அத்தகைய அரசாங்கத்தை உருவாக்க முடியும் என்று நம்புகிறேன். சுகாதார தொற்றுநோயை சமாளிக்கவும் சமூக-பொருளாதார சமநிலையை மீட்டெடுக்கவும் ஒரு வலுவான அரசாங்கமாக இருக்கும்.

“ஆனால் மாமன்னரிடம்  உறுப்பினர்களை அறிமுகப்படுத்திய  பின்னரே அதை அறிவிப்பேன் என்று அன்வார் கூறியதால்  இது நடக்கும் வரை நாங்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும்  என்று பினாங்கு முதல்வர் நேற்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

பார்ட்டி அமானா நெகாராவைப் பொறுத்தவரை, அதன் தலைவர் முகமட் சாபு  கட்சியைச் சேர்ந்த அதன் 11 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும்  அன்வாருக்கு ஆதரவாக இருப்பதாக தெரிவித்தார்.

“இதற்கு முன்னர் பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர்  கூட்டத்தின் போது முடிவு செய்யப்பட்டதைப் போல, அமானா அதன் 11 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அன்வாரின் தலைமையை முழுமையாக ஆதரிப்பார்கள் என்பதையும், புதிய அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான எங்கள் நம்பிக்கையை அவருக்கு வழங்கியதையும் உறுதிப்படுத்துகிறது  என்று அவர் கூறினார்.

அடுத்த அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு தனக்கு பெரும்பான்மை ஆதரவு இருப்பதாகக் கூறி அன்வாரின் அறிவிப்பைக் குறிப்பிடுகிறார்.

முன்னாள் பி.கே.ஆர் துணை இளைஞர் தலைவர் டாக்டர் அஃபிஃப் பஹார்டின், கோவிட் -19 தொற்றுநோயின் விளைவுகளிலிருந்து தேசம் பின்வாங்குவதால் அன்வாரின் அறிவிப்பு சரியான நேரத்தில் இல்லை என்று கூறினார். இப்போது எதுவும் கூற இயலாது. நாங்கள் காத்திருந்து பார்ப்போம்  என்று அவர் கூறினார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here