கிள்ளான் வட்டார பள்ளிகளை மூட பெரும்பாலான பெ.ஆ.சங்கம் விருப்பம்

கிள்ளான்: கிள்ளானில் கிட்டத்தட்ட 100 பேரில் 64 பெற்றோர்-ஆசிரியர் சங்கங்கள் (பி.டி.ஏ) கோவிட் -19 சம்பவங்கள் அதிகரித்ததால் இங்குள்ள பள்ளிகள் மூடப்பட வேண்டும் என்று விரும்புகின்றன.

64 பி.டி.ஏக்கள் கூட்டாக ஒரு மனுவை உருவாக்கி, கையெழுத்திட்டு மாவட்ட கல்வி அலுவலகம் மூலம் சிலாங்கூர் கல்வித் துறைக்கு அனுப்பியுள்ளனர். பி.டி.ஏ-வின் துணைத் தலைவர் ராஜன் மேரி ஒருவர் இந்த விவகாரம் ஒரு சமூக ஊடகக் குழுவில் விவாதிக்கப்பட்டது. இது அனைத்து கிள்ளான் பள்ளிகளின் பி.டி.ஏ தலைவர்கள் மற்றும் அவர்களின் பிரதிநிதிகளை உள்ளடக்கியது.

“64 சங்கங்கள் எங்கள் குழந்தைகளைப் பாதுகாக்க செயலூக்கமான நடவடிக்கைகளை எடுக்க விரும்புகின்றன. மீதமுள்ளவர்கள் முதலில் காத்திருந்து பார்க்க விரும்பினர் என்று ராஜன் கூறினார். அவரின் 16 வயது மகன் இங்குள்ள மேல்நிலைப் பள்ளியில் படிவம் நான்கில் பயின்றார்.

வருகை மிகக் குறைவாக இருப்பதால், பள்ளிகளும் இப்போது மூடப்படலாம் என்று அவர் கூறினார். என் மகன் இன்று பள்ளிக்குச் சென்றான், 40 மாணவர்களில் 10 பேர் மட்டுமே வருகை தந்திருந்தனர்  என்று அவர் கூறினார்.

போர்ட் கிள்ளானில் உள்ள ஒரு தொடக்கப் பள்ளியின் பி.டி.ஏ தலைவர் ஜைனுல் ஆலம் அப்துல் கதிர், பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் பாதுகாப்பு குறித்து அக்கறை கொண்டுள்ளனர். மேலும் எந்தவிதமான அசம்பாவிதங்களும் விரும்பவில்லை என்று கூறினார்.

செயலூக்கமான நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க எங்களுக்கு கல்வி அமைச்சகம் தேவை. கெடாவில் பள்ளி மாணவர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதைப் போலவும், அவர்களது வகுப்பு தோழர்கள் கோவிட் -19 சோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டியதைப் போலவும் இருக்கக்கூடாது. எங்கள் குழந்தைகள் அத்தகைய அதிர்ச்சிகரமான அனுபவத்தை அனுபவிக்க நாங்கள் விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

சுகாதார தலைமை இயக்குநர் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா மேற்கோளிட்டதை அடுத்து, சிலாங்கூரில் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்று வளர்ச்சி கெடாவை விட வேகமாக உள்ளது என்று அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கோவிட் -19 நோயால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு சபாஹான் குடும்பம் ஒரு சொந்த விழாவிற்குச் செல்வதற்காக தங்கள் சொந்த மாநிலத்திற்குச் சென்று கிள்ளானிற்கு திரும்பி வந்தபோது புதிய சம்பவங்களால் பாதிக்கப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்ட குடும்ப உறுப்பினர்களில் போர்ட் கிள்ளானில் உள்ள மேல்நிலைப் பள்ளியில் பயின்ற இரண்டு சகோதரிகளும் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here