பினாங்கு மலை ரயில் உடைந்ததில் சுமார் 150 பேர் சிக்கித் தவித்தனர்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு மலை  ரயில் உடைந்ததில் அதில் பயணம் செய்த சுமார் 150 பேர் பினாங்கு மலையில் பாதியிலேயே தவித்தனர்.

சனிக்கிழமை (அக் .3) பிற்பகல் 2.33 மணியளவில் ரயிலில் பயணித்த ஒருவர் தகவல் கொடுத்து தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (தீயணைப்பு நடவடிக்கை மற்றும் பாதுகாப்பு) அதிகாரி நபிஸ் ஆரிஃப் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

ரயில் நடுத்தர நிலையத்திற்கு அருகே சிக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது. தீயணைப்பு வீரர்கள் நான்கு சக்கர வாகனங்களுடன் வந்தனர் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர்களை காப்பாற்றும் பணியில்  ஈடுபட்டுள்ளனர்   என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவத்தின் புகைப்படங்கள், பின்னர் வைரலாகி தீயணைப்பு வீரர்கள் பாதையின் அருகிலுள்ள படிக்கட்டுகளைப் பயன்படுத்தி பயணிகளுக்கு உதவுவதைக் காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here