வடகிள்ளானில் 3 சாலைகள் மூடப்பட்டது

ஷா ஆலம்: கிள்ளான் துணை மாவட்டத்தில் நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து, வடக்கு கிள்ளான் காவல்துறையினர் மூன்று சாலைகளை மூடினர்.

ஜலான் புக்கிட் கூடாவில் உள்ள எமி குக்கீஸ் & உணவு வளாகம் மற்றும் சிம்பாங் லோராங் லிண்டாங் ரக்ஸா 2 ஆகியவற்றின் முன் சாலைத் தடைகள் இருப்பதாக வட கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி நூருல்ஹுதா முகமட் சாலே கூறினார்.

புக்கிட் கூடா பகுதியில் உள்ள லோரோங் பேராக்,  ஜாலான் ரக்ஸா 3 மற்றும்  4 ஆகிய மூன்று சாலைகளையும் காவல்துறை மூடும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். லோரோங் லிண்டாங் ரக்ஸா 2, ஜலான் ரக்ஸா 3 மற்றும் பங்சாபுரி புக்கிட் கூடா ஆகிய பகுதிகளை விட்டு வெளியேற விரும்பும் நபர்கள் முதலில் காவல்துறையிடமிருந்து எழுத்துப்பூர்வ அனுமதியைப் பெற வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், வடக்கு கிள்ளான் மாவட்டத்தில் இதுவரை மற்ற பகுதிகளுக்குள் நுழைய அல்லது வெளியேற அனுமதி கடிதம் அல்லது சிறப்பு அனுமதி தேவையில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO உடன் எப்போதும் இணங்க வேண்டும் என்றும் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் கீழ் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (SOP கள்) இணங்கவில்லையெனில் சம்மன்கள் வழங்கப்படும் என்றும் நூருல்ஹுதா அறிவுறுத்தினார்.

ஏதேனும் கேள்விகள் அல்லது புகார்களுக்கு பொதுமக்கள் 03-3376 2400 என்ற எண்ணில் ‘ஒப்ஸ்  கோவிட் -19’ செயல்பாட்டு அறையை தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here