குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியவர்கள் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: அண்மையில் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய நடவடிக்கையின் போது மது போதையில் வாகனம் ஓட்டியதாக 6 சந்தேக நபர்களை இங்குள்ள போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

பெட்டாலிங் ஜெயா காவல்துறையின் அதிகாரத்திற்கு உட்பட்ட பல இடங்களில் வெள்ளிக்கிழமை (அக். 9) மற்றும் சனிக்கிழமை (அக். 10) இரவு 11 மணி முதல் அதிகாலை 3 மணி வரை மேற்கொள்ளப்பட்ட ஒப்ஸ் ஆல்கஹால் மற்றும் குற்றத் தடுப்பு நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

இரண்டு நாள் நடவடிக்கை முழுவதும், மொத்தம் 629 சாலை பயனர்கள் மற்றும் 610 வாகனங்கள் ஆய்வு செய்யப்பட்டன. அதிலிருந்து, 23 முதல் 52 வயது வரையிலான 6 ஆண்கள் மது போதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக காவல்துறையினரால் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.காவல்துறையினரும் 44 சம்மன் அனுப்பியுள்ளனர்.

செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லாமல் ஓட்டுநர்கள் வாகனம் ஓட்டுவதற்கான ஒரு போக்கையும் ஏசிபி நிக் எசானி குறிப்பிட்டார். இது வழங்கப்பட்ட சம்மன்களில் 12 ஆகும்.

செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டியதைக் கண்டறிந்தவர்கள் விசாரணைக்கு நிர்ணயிக்கப்பட்ட நேரத்தில் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராக வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here