எஸ்ஓபியை கடைப்பிடிக்கவில்லை

எஸ்ஓபி ஒழுங்காக, இணக்கமாய் செய்யப்படாதிருந்தது கண்டறியப்பட்டப் பிறகு, பட்டர்வார்த் , பாகன் ஆஜம்   கடலோரப் பகுதியின் ஓய்வுப் பகுதியில்  (ஆர் & ஆர் மையம்)  இரண்டு வாரங்களுக்கு முடிவடையும் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டிருக்கிறது.

சுகாதார மலேசியா அமைச்சகம் (எம்ஓஹெச்)  செபராங் பிறை நகர சபை (எம்.பி.எஸ்.பி) ஆகியவற்றின் பணியாளர்களுடன் போலீசார் நடத்திய மாலை 6.30 மணி நடவடிக்கையில் முகக்கவசங்கள் அணியவில்லை என்று செபராங் பிறை உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  தெரிவித்தார்.

கடந்த இரண்டு நாட்களாக காவல்துறையினர் பொழுதுபோக்கு பகுதியைக் கண்காணித்து வருகின்றனர், மேலும் ஏராளமான பார்வையாளர்கள் வந்துள்ளனர். சரியான உடல் ரீதியான தொலைவு இல்லாமல், சிலர் முகமூடிகளை கூட அணியவில்லை, குழந்தைகள் , மூத்த குடிமக்களுடன் பெரிய குழுக்களில் கூடுகிறார்கள். பலமுறை எச்சரிக்கைகள், ஆலோசனைகள்  கூறியும்  பொதுமக்களால் கவனிக்கப்படாததால் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கை முடிவடைந்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய நூர்செய்னி, ஆர் அண்ட் ஆர் மையம் தொடர்ந்து செயல்பட அனுமதிக்கப்படும், ஏனெனில் வர்த்தகர்கள் எஸ்ஓபிகளுக்கு இணங்கிச்செயல்படுகிறார்கள் என்றார் அவர்.

மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் எஸ் ஓ பி ஐ பின்பற்றத் தவறியதற்காக சுமார் 120 நபர்களுக்கு தலா 1,000 கலவையான அபராதம் வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here