நாளை நள்ளிரவு கே.எல், சிலாங்கூர், புத்ரா ஜெயா பகுதியில் ஆர்எம்சிஓ அமல்

புத்ராஜெயா: சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகியவை அக்டோபர் 14 ஆம் தேதி அதிகாலை 12.01 மணி முதல் நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் (எம்.சி.ஓ) இருக்கும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து இந்த முடிவு விதிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். தொற்று மேலும் பரவாமல் தடுக்க, சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ விதிக்க தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் ஒப்புக் கொண்டுள்ளது.

இது அக்டோபர் 14 முதல் அக்டோபர் 27 வரை நடைமுறைக்கு வரும் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (அக். 12) கூறினார்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் கீழ், மாவட்டங்களுக்கு இடையேயான பயணம் அனுமதிக்கப்படாது என்றும், அத்தகைய பயணங்களைச் செய்ய வேண்டிய ஊழியர்கள் தங்கள் முதலாளியிடமிருந்து ஒரு கடிதத்தை வைத்திருக்க வேண்டும் மற்றும் அவர்களின் ஊழியர்களின்  அடையாள அட்டையை காட்ட வேண்டும் என்றும் இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

ஒரு வீட்டிலிருந்து இரண்டு நபர்கள் மட்டுமே உணவு மற்றும் பிற அத்தியாவசிய பொருட்களை வாங்க வெளியே செல்ல அனுமதிக்கப்படுவார்கள். பள்ளிகள், மழலையர் பள்ளி, நர்சரிகள் மற்றும் உயர் கல்வி மற்றும் தஹ்ஃபிஸ் நிறுவனங்கள் இந்த காலகட்டத்தில் மூடப்பட உள்ளன.

பொது மற்றும் பொழுதுபோக்கு பகுதிகள் பொதுமக்களுக்கு திறக்கப்படாது என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார். இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் பொருளாதார நடவடிக்கைகள் இயல்பாக செயல்பட அனுமதிக்கப்படும்.

நிலையான இயக்க நடைமுறைகளின் பட்டியல் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலால் கிடைக்கும்” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here