சிஎம்ஓசி அமல்படுத்தப்பட்ட மாநிலங்களில் குடிநுழைவுத் துறை செயல்படாது

புத்ராஜெயா: சபா, சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா முழுவதும் உள்ள குடி நுழைவுத் துறை அலுவலகங்களில் எதிர் சேவைகள் இந்த பகுதிகளுக்கு விதிக்கப்பட்ட நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (எம்.சி.ஓ) பின்பற்றி மூடப்படும்.

சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகிய நாடுகளின் சேவைகள் புதன்கிழமை (அக். 14) முதல் அக் .27 வரை நிறுத்தப்படும் என்று குடிவரவு இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ கைருல் டிசைமி டாவூட் தெரிவித்தார். சபா குடிநுழைவு அலுவலகங்களில் எதிர் சேவைகள் அக் .26 வரை செயல்படாது.

அக்டோபர் 12 ஆம் தேதி அரசாங்கம் அறிவித்தபடி நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ அமல்படுத்துவதில் இது ஒத்துப்போகிறது. எங்கள் ஆன்லைன் நியமனம் முறை (OTS) மூலம் செய்யப்படும் அனைத்து குடிவரவு விஷயங்களும் நியமனங்களும் ஒத்திவைக்கப்படும் என்று அவர் புதன்கிழமை தெரிவித்தார்.

திணைக்களத்தின் ஆன்லைன் சேவைகள் இன்னும் உள்ளன என்று கைருல் டிசைமி கூறினார். அவசரகால வழக்குகளை தவிர்த்து இந்த குடிவரவு அலுவலகங்களில் பொதுமக்கள் ஆஜராக அனுமதிக்கப்படுவதில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here