டான் ஸ்ரீ அப்துல் அஜீஸ் ஷம்சுதீன் காலமானார்

Rural and Regional Development Minister Datuk Seri Abdul Aziz Shamsuddin.

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): முன்னாள் ஊரக மற்றும் பிராந்திய அபிவிருத்தி அமைச்சர் டான் ஸ்ரீ அப்துல் அஜீஸ் ஷம்சுதீன் (படம்) வெள்ளிக்கிழமை (அக். 16) இரவு 11.52 மணிக்கு 82 வயதில் காலமானார்.

அவரது மரணத்தை மலாய் ஆலோசனைக் குழு தனது அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் ஒரு பதிவில் அறிவித்தது. சனிக்கிழமை (அக். 17) சுபூ தொழுகைக்குப் பிறகு புக்கிட் டாமான்சாராவில் இறுதி சடங்கு நடைபெறும். இருப்பினும், இந்த சி.எம்.சி.ஓ (நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணை) இன் கீழ் நிலையான இயக்க நடைமுறை 20 பேர் மட்டுமே இதில் கலந்து கொள்ள அனுமதிக்கப்படுவதால் நாங்கள் மன்னிப்பு கோருகிறோம்.

அப்துல் அஜீஸின் அரசியல் வாழ்க்கை 1969 இல் போர்ட் கிள்ளானில் அம்னோவுடன் சேர்ந்தபோது தொடங்கியது. 1975 ஆம் ஆண்டில், அப்போதைய கல்வி அமைச்சர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவின் சிறப்பு அதிகாரியாகவும் பின்னர் தனியார் செயலாளராகவும் (1981-1999) நாட்டின் நான்காவது பிரதமரால் நியமிக்கப்பட்டார்.

அப்துல் அஜீஸ் 2004 முதல் 2008 வரை ஷா ஆலம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராகவும், முன்னாள் அம்னோ உச்ச சபை உறுப்பினராகவும் இருந்தார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here