முன்னணியாளர்களின் பணி அவசியமாகிறது

கடந்த மாதம் தினசரி புதிய கோவிட் -19 வழக்குகளில் அதிகரித்து வரும் போக்கு மலேசியாவின் மூன்றாவது அலை நோய்த்தொற்றின் தொடக்கத்தை அடையாளம் காட்டுகிறது.  சபா ஒரு கோவிட் -19 மையமாக மாறுவதற்கான அறிகுறிகளைக் காட்டுகிறது.

நேற்று, மலேசியாவில் 871 புதிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன – கோவிட் -19 வெடிப்பு தொடங்கியதிலிருந்து ஒரே நாளில் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு அதிக எண்ணிக்கையிலான வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன – மொத்த வழக்குகள் 20,498 ஆகவும், செயலில் உள்ள வழக்குகள் 7,049 ஆகவும் அதிகரித்துள்ளன.

கடந்த மாதம் வழக்குகள் மீண்டும் எழுந்ததற்கு சற்று முன்னதாகவே ஓய்வெடுத்திருந்த சுகாதாரப் பணியாளர்கள் , தன்னார்வலர்கள், தங்கள் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களை (பிபிஇ) மீண்டும் ஒரு முறை தானம் செய்ய நிர்பந்திக்கப்படுகிறார்கள், மேலும் அவர்கள் போர்க்களத்தில்  அயராது உழைக்கும்போது, தங்கள் சொந்த பயம், சோகம், விரக்தியை எதிர்த்துப் போராடுகிறார்கள்.

அவர்களில், சபாவின் தாவாவ் பகுதியில் உள்ள அவசர மருத்துவத் துறையின் மருத்துவ அதிகாரியான டாக்டர் சரஸ்வதி சுப்பிரமணியம் 29, பிரச்சினைகளைத் தானே  விவரித்திருந்தார்.

அங்கு அவர் மருத்துவமனை சம்பூர்னாவில் கடமையில் இருந்தபோது ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார். செம்போர்னாவில் வழக்கு எண்ணிக்கை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து செப்டம்பர் தொடக்கத்தில் அவர்  பணியில் அமர்த்தப்பட்டார்.

கோலா சிலாங்கூரைச் சேர்ந்த இளம் மருத்துவர், கோவிட் -19 க்கு செப்டம்பர் 29 அன்று நேர்மறை பரிசோதனைக்கு ஆளானார்.

அவர் மிகவும் பலவீனமாகி, வாசனை உணர்வை இழந்தார் என்று அவர் கூறினார்.  இதயத்தில் வீக்கத்தையும் உருவாக்கி கிட்டத்தட்ட மோசமடைந்தார். அக்டோபர் 15 ஆம் தேதி வரை தாவாவ் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்ட அவர், இந்த வாரம் மருத்துவமனை செம்பூர்ணாவில் தனது கடமைகளை மீண்டும் தொடங்க உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here