லோரி மோதியதால் விமான படை ஊழியர் பலி

கோலாலம்பூர்: இங்குள்ள ஜாலான் கூச்சிங்கில் தனது வாகனம் கட்டுபாட்டை இழந்த நேரத்தில் பின்னால் வந்த  லோரி மோதியதில் விமானப்படை ஊழியர் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 6) சுபாங்கில் வேலைக்குச் சென்று கொண்டிருந்தார். அவர் சாலையின் இடதுபுறத்தில் சவாரி செய்து கொண்டிருந்தபோது ​​சாலையில் தண்ணீர் நிரம்பிய ஒரு ஓட்டையில் கார் விழுந்தது.

இது அவரது மோட்டார் சைக்கிளின் கட்டுப்பாட்டை இழக்க வழிவகுத்து அவர் விழுந்தார். அப்போது வலதுபுறத்தில்  வந்த ஒரு லோரி அவரைத் தாக்கியது என்று கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் தலைவர் உதவி கம்யூனிகேஷன் சுல்கிஃப்ளி யஹ்யா வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பலியானவர் 28 வயதான கார்போரல் முகமட் ஹுசைனி முகமட் நசீர் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

லோரி டிரைவர் தனது வாகனத்தின் பின்புறத்தில் ஏதோ தாக்கியதை மட்டுமே உணர்ந்ததாகவும், அதை பரிசோதிக்க தனது வாகனத்தை நிறுத்தினார் என்றும் ஏ.சி.பி சுல்கெஃப்ளி கூறினார். அவர் கீழே இறங்கி பாதிக்கப்பட்டவரை தரையில் பார்த்தார் என்று அவர் கூறினார்.

விபத்து நடந்த இடத்தில் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு உயிரிழந்தார். அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

பொறுப்பற்ற முறையில் வாகனம் ஓட்டுவதன் மூலம் மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here