இன்று 869 பேருக்கு கோவிட்: 6 பேர் மரணம்

புத்ராஜெயா: மலேசியாவில் செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 10) 869 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. ஆறு புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளையும் நாடு தெரிவித்துள்ளது. இதனால் நாட்டின் இறப்பு எண்ணிக்கை 300 ஆக உள்ளது.

சமீபத்திய புள்ளிவிவரங்கள் (மலேசியா)

ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகையில் மொத்த எண்ணிக்கையில் 397 அல்லது 45.7% புதிய சம்பங்கள் அதிகம் உள்ள மாநிலமாக சபா தொடர்கிறது.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு மாநிலங்கள் 258 வழக்குகள் அல்லது செவ்வாய்க்கிழமை மொத்தத்தில் 29.7% பதிவாகியுள்ளன. இதில் சிலாங்கூரில் 235 சம்பவங்களும், கோலாலம்பூரில் 19 சம்பவங்களும், புத்ராஜெயாவில் மூன்று சம்பவங்களும் உள்ளன.

புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவு செய்யப்பட்ட பிற மாநிலங்கள் நெகிரி செம்பிலான் (141), பினாங்கு (27), பேராக் (12), கிளந்தான் (ஒன்பது), லாபுவான் (எட்டு), ஜோகூர் (எட்டு), கெடா (மூன்று) மற்றும் சரவாக் (ஆறு). பகாங், மலாக்கா, தெரெங்கானு மற்றும் பெர்லிஸ் பூஜ்ஜிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.


ஒரு இறக்குமதி வழக்கு உள்ளது. இதில் மலேசியர் அல்லாதவர் நேபாளத்திலிருந்து நாட்டிற்கு வந்து சேர்ந்தார். ஆறு புதிய இறப்புகளில், டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அனைத்து வழக்குகளும் சபாவில் ஐந்து மலேசியர்கள் மற்றும் ஒரு வெளிநாட்டவர்களாவர். அவர்கள் 47 முதல் 84 வயதுக்கு உட்பட்டவை என்று கூறினார்.

வெளியேற்றப்பட்ட 725 நோயாளிகள் உள்ளனர். அதாவது நாட்டில் கோவிட் -19 இலிருந்து மீட்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 30,304 ஆகும்.

நாட்டில் செயலில் உள்ள சம்பவங்கள் இப்போது 11,446 ஆக உள்ளன. மொத்தத்தில், மலேசியாவில் 42,050 கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன.

ஒரு இறக்குமதி சம்பவம் இருந்தன. மீதமுள்ளவை உள்ளூர் பரிமாற்றங்கள். தற்போது ​​82 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அவர்களில் 27 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here