14 குடிநுழைவு துறை அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட 44 பேர் எம்ஏசிசியால் கைது

புத்ராஜெயா: எல்லை நுழைவு மற்றும் வெளியேறும் முத்திரைகளை தவறாகப் பயன்படுத்திய ஒரு கும்பல் நடவடிக்கைகள் தொடர்பாக 14 குடிவரவு அதிகாரிகள் உட்பட இருபத்தி மூன்று நபர்கள் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (எம்ஏசிசி) கைது செய்யப்பட்டனர்.

குடிவரவுத் துறையின் ஒத்துழைப்புடன் எம்.ஏ.சி.சி மேற்கொண்ட சிறப்பு நடவடிக்கையில் இங்கு கைது செய்யப்பட்ட 44 நபர்களில் ஜோகூர் பாரு, கோத்த கினாபாலு மற்றும் கூச்சிங் மாநிலத்தை சேர்ந்தோர்  அடங்குவர்.

MACC சமர்ப்பித்த ரிமாண்டிற்கான விண்ணப்பத்தை மாஜிஸ்திரேட் சிட்டி ரோஸ்லிசாவதி முகமட் ஜானின் அனுமதித்ததை அடுத்து செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 17) தொடங்கி மூன்று முதல் ஏழு நாட்களுக்குள் சந்தேக நபர்கள் தடுப்பு காவலில் வைக்கப்படுவர்.

நான்கு பெண்கள் உட்பட சந்தேக நபர்கள் இங்குள்ள நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு ஒரு எம்.ஏ.சி.சி பஸ் மற்றும் பல கார்களில் கொண்டு செல்லப்பட்டனர். முந்தைய செய்தி அறிக்கையின்படி, திங்களன்று (நவம்பர் 16) ஒரு தாக்குதலில் MACC ஆல் கைது செய்யப்பட்ட 46 பேரில் சந்தேக நபர்கள் உள்ளனர்.

குடிவரவு சோதனைச் சாவடிகள் வழியாக பயணம் செய்யாத வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் அல்லது சட்டவிரோத குடியேறியவர்களின் பயண ஆவணங்களை இக்கும்பல்  முத்திரை குத்தும் என்று அறியப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here