அமலாக்கத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள்- அசாம் பாக்கி

அமலாக்கத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள், ஊழலை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு பயனுள்ள தடுப்பு - MACC

எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்ட பின்னர் கடத்தல், கடத்தல்  சட்டவிரோத நுழைவு போன்ற நடவடிக்கைகள் ஏற்படக்கூடும் என்று மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) தலைமை ஆணையர்  DATO SRI அசாம் பாக்கி கூற்றினார். 

கோவிட் -19 நெருக்கடியின் மீட்புக் கட்டம் வணிக நடவடிக்கைகள் வளர உதவும் என்றும் இந்த நிலைமை ஊழலுக்கு கதவைத் திறக்கும். 

இதுபோன்ற ஊழல் போக்குகளுக்குத் தீர்வு காண பயனுள்ள அமலாக்க , தடுப்பு அம்சங்கள் செயல்படுத்தப்படுவதை ACTWG உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று அவர் செவ்வாய்க்க்கிழமை MACC தலைமையகத்தில் ஒன்பது ஆசிய-பசிபிக் பொருளாதார ஒத்துழைப்பு (ஏபெக்) பொருளாதார உறுப்பினர்களுடன்  கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கியபோது தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here