வெள்ளம்: குற்றத் தடுப்பு ரோந்துகளை போலீசார் முடுக்கிவிட்டனர்

மலாக்கா-
கடந்த வியாழக்கிழமை முதல் மாநிலத்தில் பல பகுதிகளைத் தாக்கிய வெள்ளத்தைத் தொடர்ந்து மலாக்கா காவல்துறை குற்றத் தடுப்பு நடவடிக்கைகளை முடுக்கி வருகிறது.

 

மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அப்துல் மஜீட் மொஹமட் அலி கூறுகையில், வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் வெளியேற்றப்பட வேண்டியவர்கள் தங்கள் வீடுகளை விட்டு வெளியேறுவது குறித்து கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. ஏனெனில் அவர்களின் வீடுகள் திருட்டுக்குள்ளாகும் என்ற அச்சத்தில், காவல்துறையினரும் ரோந்துப் பணிகளை மேற்கொள்வார்கள் என்றார்.

அவர்கள் செய்ய வேண்டியது அவர்களின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த, வழிமுறைகளைப் பின்பற்றுவது மட்டுமே. காவல்துறையினருக்கு தகவல் தெரிவிக்க, வீட்டை விட்டு வெளியேற வேண்டியவர்களுக்கு, நேற்று இரவு இங்குள்ள உஜோங் பாசீரில் உள்ள ஒப் பெந்தெங் சாலைத் தடுப்பைப் பரிசோதித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

குற்றத் தடுப்பு ரோந்துப் பணிகளை விரைவுபடுத்துவதோடு, வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை வெளியேற்றுவதில் போலீஸ்,, மற்ற பாதுகாப்புப் படையினரும்ம் உதவுகின்றனர் என்றார் அப்துல் மஜித்.

சமூக நலத்துறையின் infoBencanaJKM விண்ணப்பத்தின்படி, மலாக்காவில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இன்று காலை 9 மணிக்கு 218 பேராக குறைந்துள்ளனர். நேற்று இரவு 9 மணிக்கு 229 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர்.

52 குடும்பங்கள் சம்பந்தப்பட்ட 218 பேரும் மூன்று மாவட்டங்களைச் சேர்ந்தவர்கள், அவர்களுக்கு நான்கு நிவாரண மையங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், மாநிலத்தில் நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணை (சி.எம்.சி.ஓ) நேற்றிரவு முடிவடைந்த போதிலும், கோவிட் சங்கிலியை உடைக்க சமூகம் தொடர்ந்து நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) பின்பற்றுவதை உறுதிசெய்ய சட்ட அமலாக்கம் தொடர்ந்து மேம்படுத்தப்படும் என்று அப்துல் மஜிட் கூறினார் .

சட்டவிரோதமாக குடியேறுபவர்கள் நுழைவதைத் தடுக்க ஒப் பெந்தெங் சோதனையில்  காவல்துறை கவனம் செலுத்தும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here