போலீஸ் சீருடையில் இருந்த ஆடவரை போலீஸ் தேடுகிறது

சிரம்பான்: போலீஸ் சீருடையில் ஒரு நபர் வெளிநாட்டு தொழிலாளி என்று நம்பப்படும் ஒரு நபரை உதைப்பதைக் காட்டும் ஆறு வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ கிளிப்பைப் பற்றி இங்குள்ள  போலீசார் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளதாக செரம்பன் ஒ.சி.பி.டி ஏ.சி.பி முகமட் சைட் இப்ராஹிம் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் இந்த சம்பவம் செனவாங்கில் உள்ள தமன் ஜாஸ்மினில் நடந்ததாக தெரியவந்துள்ளது என்றார். வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் குழுவாக ஓர்  இடத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டபோது இந்த சம்பவம் நடந்தது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்

ஒரு போலீஸ்  புகாரை பெற்றுள்ளோம். நாங்கள் இப்போது பாதிக்கப்பட்டவரையும் போலீஸ் சீருடை அணிந்த நபரையும் தேடுகிறோம் என்று அவர் திங்களன்று (நவம்பர் 30) ​​ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பின்னர் வைரலாகிவிட்ட கிளிப்பில், பாதிக்கப்பட்டவர் போலீஸ் சீருடையில் இருந்த நபரால் மூன்று முறை உதைக்கப்பட்டபோது பலருடன் சாலையில் அமர்ந்திருப்பதைக் காணலாம். தாக்குதலை யார் படமாக்கியது என்பது உடனடியாக தெரியவில்லை.

போலீசார் இந்த வழக்கை முழுமையாக விசாரித்து நடவடிக்கை எடுப்பார்கள் என்று ஏ.சி.பி முகம்ட் சைட் கூறினார். நாங்கள் அதற்கேற்ப செயல்படுவோம், எந்த சமரசமும் இருக்காது என்று அவர் கூறினார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இது ஒருவருக்கு தானாக முன்வந்து புண்படுத்தும் குற்றம் என்று கூறுகிறது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here