8 லட்ச வெள்ளி மதிப்பிலான போதைப் பொருட்கள் பறிமுதல்

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள பண்டார் ஶ்ரீ  செரி  அலாம் வட்டாரத்தில் நடைபெற்ற  சோதனையின்போது 39 வயதுடைய ஒருவரை போலீசார் கைது செய்து  800,000 வெள்ளிக்கு அதிகமான மதிப்புள்ள பல்வேறு வகையான போதைப்பொருட்கள் மற்றும் வாகனங்களை பறிமுதல் செய்தனர்.

சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்ட இடத்திற்கு அருகில் நவம்பர் 26 மற்றும் நவம்பர் 27 ஆகிய தேதிகளில் மூன்று சோதனைகள் நடத்தப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிச்சை தெரிவித்தார்.

விசாரணையில், சந்தேக நபர் எங்களை பண்டார் ஶ்ரீ ஆலத்தில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றார். அங்கு நாங்கள் 2.7 கிலோ சியாபு, 12,000 பரவச மாத்திரைகள், 23,000 எரிமின் 5 மாத்திரைகள் மற்றும் 530 கிராம் கெத்தமைன் ஆகியவற்றைக் கண்டுபிடித்தோம்.

இரண்டு வாகனங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்துள்ளனர். ஒரு டொயோட்டா கேம்ரி மற்றும் நிசான் கிராண்ட் லிவினா, ஒரு வெள்ளி வளையல் மற்றும் RM1,700 ரொக்கம் ஆகியவற்றுடன் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட அனைத்து பொருட்களும் போதைப்பொருட்களும் சுமார் RM811,700 மதிப்புடையவை என்று திங்களன்று (நவம்பர் 30) ​​இங்குள்ள ஜோகூர் போலீஸ் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் ‘ஆ சூன்’ என்ற போதை மருந்து கும்பலின் ஒரு அங்கம் என்று நம்பப்படுவதாகவும், அந்தக் குழுவிற்கு போதைப்பொருள் விநியோகஸ்தர்களாக செயல்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த கும்பலில் உள்ள மற்ற உறுப்பினர்களைக் கண்டறிய இன்னும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன. இந்த போதைப் பொருட்கள் இங்குள்ள உள்ளூர் சந்தையில் ஜோகூர் பாருவில் விற்கப்படுவதாக நம்பப்படுகிறது.

எம்.சி.ஓவின் போது கடந்த ஆறு மாதங்களாக  கும்பல் செயலில் உள்ளது. மேலும் இந்த  கும்பலின் விநியோக சேவைகளை வழங்குநர்களைப் பயன்படுத்தி மருந்துகளை விநியோகிக்க நாங்கள் மறுக்கவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

குற்றவாளி தனது குற்றவியல் பதிவில் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 373 (விபச்சாரத்திற்காக பெண்களை அடைத்ததற்காக) இன் கீழ் ஒரு முன் குற்றமும் இருப்பதாக  அயோப் தெரிவித்தார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here