புற்று நோய் நோயாளிக்கான நிதி திரட்டலில் மோசடி

மலாக்கா: இங்குள்ள மெர்லிமாவைச் சேர்ந்த புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட வழக்கறிஞருக்கு உதவுவதற்காக தன்னார்வலரான எஸ். திருச்செல்வம் (படம்) நிதி திரட்டும் முயற்சியை மோசடி செய்பவர்கள் “கடத்த” முயற்சிக்கின்றனர்.

28 வயதான வழக்கறிஞருக்கு சிகிச்சையளிக்கும் மருத்துவ பயிற்சியாளர்கள் எனக் கூறி மோசடி செய்பவர்களிடமிருந்து தனக்கு அழைப்பு வந்துள்ளதாகவும், நோயாளிக்கு தடையற்ற சுகாதார சேவையை உறுதி செய்வதற்காக பணம் செலுத்த வேண்டும் என்றும் திருச்செல்வம் கூறினார்.

நான்காவது கட்ட மார்பக புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள ஜி. புவனேஸ்வரியின் அவல நிலையை ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 29) பகிர்ந்து கொள்ள முடிவு செய்ததையடுத்து மோசடி அழைப்புகள் வர தொடங்கின என்று அவர் கூறினார். அவர் தற்போது ஆயர் கெரோவில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

நான் புதன்கிழமை (டிசம்பர் 2) ஒரு போலீஸ்  புகாரினை பதிவு செய்வேன். மேலும் தனியார் மருத்துவமனையைச் சேர்ந்த மருத்துவர்கள் எனக் கூறிய அழைப்பாளர்களின் விவரங்கள் என்னிடம் இருப்பதால் மருத்துவமனை நிர்வாகத்திற்கும் தெரிவிப்பேன் என்று அவர் கூறினார்.

பேராக், ஈப்போவைச் சேர்ந்த திருச்செல்வம், புவனேஸ்வரிக்கு சிகிச்சையளிக்க கூடுதல் நிதி தேவைப்படுவதால் அவருக்கு உதவ முடிவு செய்ததாக கூறினார். அவர் தனது மொபைல் எண் மற்றும் புவனேஸ்வரியின் தந்தையின் விவரங்களையும் செய்தியில் சேர்த்துள்ளார்.

திருச்செல்வம் தனது மகள் புவனேஸ்வரி அதே பல்கலைக்கழகத்தில் சட்டப் படிப்பைத் தொடர்ந்தார் என்றும், தனது பங்கைச் செய்வது சரியானது என்று அவர் உணர்ந்தார். எனது தொடர்புகளிடமிருந்து நிதி தேடுவதற்கான செய்தியை பரப்புவதற்கு புவனேஸ்வரியின் தந்தையிடமிருந்து நான் அனுமதி பெற்றேன் என்று அவர் கூறினார், பின்னர் இந்த இடுகை பல நபர்களால் பல்வேறு நபர்களால் பகிரப்பட்டது.

திருச்செல்வம் மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூரிலிருந்து டஜன் கணக்கான அழைப்புகளையும் கனடாவிலிருந்து ஒரு அழைப்பையும் பெற்றதாகக் கூறினார். அனைவரும் புவனேஸ்வரிக்கு உதவ விரும்புகிறார்கள்.

நான் முதலில் எனது குழுவிற்கு செய்தியை வெளியிட்டேன், திங்கள் (நவம்பர் 30), புவனேஸ்வரிக்கு உதவ விரும்புவோரின் அழைப்புகள் மற்றும் செய்திகளால் எனது தொலைபேசி நிரம்பி வழிகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், புவனேஸ்வரியின் தந்தை எஸ். குணசேகரன், 64, தனது மகள் மார்பக புற்றுநோயிலிருந்து தப்பிப்பார் என்ற நம்பிக்கை உள்ளது என்றார். புவனேஸ்வரி தனது ஒரே மகள் என்றும், அவர் சிறந்த சிகிச்சை பெற வேண்டும் என்றும் அவர் விரும்பினார்.

முதலில், சிகிச்சையின் செலவை என்னால் தாங்க முடியும் என்று நினைத்தேன், ஆனால் அவளுடைய நிலை இப்போது ஒரு முக்கியமான கட்டத்தை எட்டியுள்ளது.

தனது மகளின் சிகிச்சைக்காக  சேமிப்பு அனைத்தையும் தீர்ந்துவிட்டதாக குணசேகரன் கூறினார். என் மகள் மீளக்கூடிய நபர் என்பதால் அவர் குணமடைவார் என்று எனக்குத் தெரியும் என்று அவர் கூறினார்.

தொடர்பு கொண்டபோது, ​​தனியார் மருத்துவமனையில் புவனேஸ்வரி அங்கு ஒரு ஆலோசகர் புற்றுநோயியல் நிபுணரின் பராமரிப்பில் இருப்பதை உறுதிசெய்தது மற்றும் திருச்செல்வத்திற்கு மோசடி செய்தவர்கள் பெயர்கள் மருத்துவமனையின் மருத்துவக் குழுவில் அங்கம் வகிக்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here